Về bờ - Cầu đánh 1 hàng số của anh Phan Bảo | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cầu đánh 1 hàng số của anh Phan Bảo

ngatbo94

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
28
Điểm
103
Xu
10,000Xu
E theo dõi cầu đánh hàng số của anh Bảo thấy rất hay, qua e áp dụng thấy ổn lắm ạ
Kỳ trước ra sám 5 e liền đánh hàng 5 cho kỳ sau.
Tuy e không thua tha nhưng e học cầu kèo của a Bảo để kiếm thêm ít tiền ạ
Mọi người chỉ cần có số vốn nhỏ vài triệu, ngày kiếm 200-300k cũng bằng người khác đi làm cả ngày đấy ạ
Học cầu kèo, canh và đánh, quản lý vốn tốt thì sẽ kiếm được thôi ạ
Đôi lời chia sẻ tới mọi người và chúc cho a Bảo thật nhiều sức khỏe để giúp nhiều người hơn nữa ạ.

ước gì tôi biết như anh ấy ...
dạ e học được vài cầu của a Bảo, vốn ít kiếm ít a ạ. em không phải là xa bờ mà là muốn kiếm thêm chút ít thu nhập, nên vốn bé e xem mấy cầu 1 đôi số rời và 1 hàng số phù hợp với vốn của e ạ

E theo dõi cầu đánh hàng số của anh Bảo thấy rất hay, qua e áp dụng thấy ổn lắm ạ
Kỳ trước ra sám 5 e liền đánh hàng 5 cho kỳ sau.
Tuy e không thua tha nhưng e học cầu kèo của a Bảo để kiếm thêm ít tiền ạ
Mọi người chỉ cần có số vốn nhỏ vài triệu, ngày kiếm 200-300k cũng bằng người khác đi làm cả ngày đấy ạ
Học cầu kèo, canh và đánh, quản lý vốn tốt thì sẽ kiếm được thôi ạ
Đôi lời chia sẻ tới mọi người và chúc cho a Bảo thật nhiều sức khỏe để giúp nhiều người hơn nữa ạ.
Chỉ áp dụng riêng cho xám 5 thôi phải ko bạn

Chỉ áp dụng riêng cho xám 5 thôi phải ko bạn
Không a, xám nào thì ván sau a đánh hàng số đó, xám 8 thì ván sau đánh hàng 8. thường e thấy ra xám nào thì số 2-3 kỳ sau đều ra đấy, vốn nhỏ e chỉ đánh 50k 1 ván thôi ạ

Em vừa rình đc 1 ván xám 7 kỳ sau ăn đc 2 hàng 7 ạ

87905

Em vừa rình đc 1 ván xám 7 kỳ sau ăn đc 2 hàng 7 ạ