Cầu MB - CẦU ĐỀ 19 SỐ ĂN KHÔNG NGỪNG NGHỈ | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ 19 SỐ ĂN KHÔNG NGỪNG NGHỈ

Nói đến 19 số đề Ae tự biết đó là 1 chạm.
Đi vào VĐ ngay vì cầu rất dễ bắt,
Ae sẽ lấy Tổng của ngày CN rồi bóng dương lên làm chạm đề cho tuần sau = 19 số.
VD : ĐB 21/7 là 50545 > ta có tổng đề là 9 . Bóng dương ta đc 4.
Ta có chạm 4 cho tuần kế tiếp
KQ : 23/7. Ra ngay đề 74
Cầu này ăn Thông nhiều tháng nay. Ae có thời gian hãy test và kiểm chứng trc khi QĐ chơi hay k chơi.
Cầu này tính từ đầu năm tới nay là khoảng trên 40 tuần thì sai 5 tuần và k liền nhau. Còn lại ăn hết
Như thế là quá no đủ cho 1 cầu ít số mà ỏn định. Đảm bảo đc đồng vốn.
Ae tham khảo nhé. Ti Lê 1-2-4-8....
Tôi chơi thì luôn thắng, muốn có tiền phải hành động thôi
Sắp tới Tôi sẽ Cs cùng Ace cầu lô chơi đơn giản mà tháng lãi vài chục củ cho Ace tham khảo

CHÚC CẢ NHÀ RR
Hy vọng sẽ may mắn

Theo dàn 19s là đc lãi 800k, nhưng thật ra là lãi to lắm, vì mình chơi dàn 28s ngày t2 nổ đc dàn 9s nên dư tiền chơi các ngày sau, chứ tính ra là lãi 1tr5 2 dàn đề trong t2,t3,t4,t5 đã trừ tiền gốc đánh.

Nhắc khéo ae cầu đề chạm của chủ thớt đa phần nổ ngày t2,t3 muộn nhất là ngày t5. Vào xem bảng đề của 6-7 tuần rồi tính thời điểm nó nổ để vào tiền nhé, ít tiền thì ăn 1 lần r nghỉ cầu ý, tìm cầu khác và chơi theo ng#,

Tỉ lệ ăn của các tuần cho ae tham khảo cách vào tiền. Tính theo nổ lần đầu, k tính nổ liên tiếp
7-80% nổ ngày t2 t3 đầu tuần.
20% nổ hôm thứ 5.
5-15% nổ ngày thứ 6.
<5% là nổ t7 và CN hoặc xịt là rất ít,

CẦU M ĐÃ CS , VIỆC CỦA AE LÀ LỰA CHỌN SAO CHO PHÙ HỢP VÌ PHỤ THUỘC VÀO SỐ VỐN CỦA AE,
CÁ NHÂN M THÌ DÀN NÀO VỀ NHANH THÌ VÀO CAO 1 CHÚT, SAU KHI ĂN RỒI LẤY MỠ NÓ RÁN NÓ CHO NHỮNG DÀN SAU

CẦU M ĐÃ CS , VIỆC CỦA AE LÀ LỰA CHỌN SAO CHO PHÙ HỢP VÌ PHỤ THUỘC VÀO SỐ VỐN CỦA AE,
CÁ NHÂN M THÌ DÀN NÀO VỀ NHANH THÌ VÀO CAO 1 CHÚT, SAU KHI ĂN RỒI LẤY MỠ NÓ RÁN NÓ CHO NHỮNG DÀN SAU
Cầu của anh là có 3 cầu thôi đúng k ạ
1. Dàn 3 tổng
2. Dàn 4 bộ
3. Cầu 1 chạm
Ngoài ra còn cầu nào nữa k ạ, rất mong được chỉ giáo thêm ạ :)

AE CÒN NHỚ CẦU NÀY Ko, ĐỪNG QUÊN NHÉ, CẦU ĐÃ GIÚP 1 SỐ ACE VÀO BỜ ĐÓ, CẦU CS ĐÃ LÂU MÀ BH VẪN CHẠY OK, AE ĐỌC LẠI NHÉ
Tôi thấy KÉP là trào lưu của nhiều người chơi . Nhưng động vào là ra đảo nên Tôi sẽ chia sẻ cầu đề để hy vọng AE có cái nhìn khác về Kép.
AE thường chơi 1 Kép nên thua nhưng nếu chơi 3 chữ KÉP thì lại k ai để ý. AE có thể ktra từ 1/1/2019 tới nay và cho ý kiến nhé.
Dàn gồm Kép bằng +Kép lệch +Sát kép =38 số chơi trong tuần.
Hễ ăn 1 lần thì nghỉ và chờ cơ hội tuần sau vào lại từ đầu

Hãy chia tiền theo tỉ lệ 1-3-9. . .
Cầu này tới nay chưa gãy thì k có lí do gì mà ta k thử vì nó đang bất tử
Cá nhân tôi vẫn đã và đang chơi. AE tham khảo và cho bình luận
Chúc cả nhà mm

AE CÒN NHỚ CẦU NÀY Ko, ĐỪNG QUÊN NHÉ, CẦU ĐÃ GIÚP 1 SỐ ACE VÀO BỜ ĐÓ, CẦU CS ĐÃ LÂU MÀ BH VẪN CHẠY OK, AE ĐỌC LẠI NHÉ
Tôi thấy KÉP là trào lưu của nhiều người chơi . Nhưng động vào là ra đảo nên Tôi sẽ chia sẻ cầu đề để hy vọng AE có cái nhìn khác về Kép.
AE thường chơi 1 Kép nên thua nhưng nếu chơi 3 chữ KÉP thì lại k ai để ý. AE có thể ktra từ 1/1/2019 tới nay và cho ý kiến nhé.
Dàn gồm Kép bằng +Kép lệch +Sát kép =38 số chơi trong tuần.
Hễ ăn 1 lần thì nghỉ và chờ cơ hội tuần sau vào lại từ đầu

Hãy chia tiền theo tỉ lệ 1-3-9. . .
Cầu này tới nay chưa gãy thì k có lí do gì mà ta k thử vì nó đang bất tử
Cá nhân tôi vẫn đã và đang chơi. AE tham khảo và cho bình luận
Chúc cả nhà mm
Hnay vào dàn 25 số ko ạ. Với tổng 0 2 7 . Tuần trc cacd dàn đều gẫy . Hay đợi nó thông lại mình mới vào ạ

Hnay vào dàn 25 số ko ạ. Với tổng 0 2 7 . Tuần trc cacd dàn đều gẫy . Hay đợi nó thông lại mình mới vào ạ
DÀN 25 GÃY RỒI , AE CHO DÀN ĐÓ NGHỈ NHÉ, CON TỔNG 0-2-7 K NÊN BỎ, VÌ NAY LÀ ĐẦU TUẦN VÀ ĐANG TRÙNG VỚI CẦU BẠC NHỚ, TỪ 16-20 HÀNG THÁNG CÓ TỔNG 0-2-7,

DÀN 25 GÃY RỒI , AE CHO DÀN ĐÓ NGHỈ NHÉ, CON TỔNG 0-2-7 K NÊN BỎ, VÌ NAY LÀ ĐẦU TUẦN VÀ ĐANG TRÙNG VỚI CẦU BẠC NHỚ, TỪ 16-20 HÀNG THÁNG CÓ TỔNG 0-2-7,
dàn bác chốt hàng ngày trên bát chốt phải k ak. E cứ vào đó lấy dàn đánh hằng ngày hay là có dàn cố định ak. Mà bác có cầu lô bác cs cho ae về bờ với ak.

Dàn 64 của bác ổn định ko ạ . Bác giúp em cách vào tiền dàn 64 mà có lãi chỉ tiêu em chỉ lo cho cháu ít bỉm sữa tháng 2tr . Thì vốn nên cần bn và tỉ lệ đi tiền ntn ạ

Dàn 64 của bác ổn định ko ạ . Bác giúp em cách vào tiền dàn 64 mà có lãi chỉ tiêu em chỉ lo cho cháu ít bỉm sữa tháng 2tr . Thì vốn nên cần bn và tỉ lệ đi tiền ntn ạ
DÀN 64 LÀ DÀN CỐ ĐỊNH, NẾU CHƠI MỨC 1 ĐIỂM AE CẦN VỐN 2TR, CỨ THẾ TÍNH LÊN , NẾU 2 ĐIÊM CẦN 4TR, DÀN NÀY K PHẢI AI CŨNG THEO ĐC, NÓ CẦN RẤT NHIỀU ĐIỀU KIỆN MỚI THẮNG ĐC
NHƯNG KHUYÊN AE NÊN CHỌN DÀN KÉP 38 SỐ LÀ ỔN NHẤT, TÍNH TỪ TẾT DEÉN BH CHƯA GÃY, AE CHƠI DÀN NÀY SỐ K NHIỀU K ÍT NHƯNG CHẮC CỦ,