Cầu MB - CẦU ĐỀ 19 SỐ ĂN KHÔNG NGỪNG NGHỈ | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ 19 SỐ ĂN KHÔNG NGỪNG NGHỈ

Cả 5 con nhé
Đã gọi là tổng đề thì chỉ lấy 2 số cuối của giải đặc biệt. +2 số lại với nhau. Bé hơn 10 thì lấy bóng dương của nó làm chạm nuôi trong tuần. Lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị. Nghĩa là số thứ hai. Và lấy bóng dương của chính nó làm chạm đề. Nuôi trong tuần. Bạn ạ. Theo như pp này Cao thủ chia sẻ. Nếu ăn thì nghỉ bạn nhé.

Tuần này theo kq của ngày CN 20806, có tổng là 6, bóng dương là 1. chạm 1 chơi trong tuần và đã nổ 81 rồi. Hẹn các bạn tuần sau.

28 nghĩa là tổng 0 bóng dương của 0 là 5 vậy nuôi chạm 5 .bạn + kiểu gì mà ra tổng 8 .tổng và bóng còn ko hiểu thì khó giải thích lắm bạn ơi.
2+8=10 là chạm 0 là cầu khác.hông có lấy bóng nhé chú

AE NÊN THEO DÕI M, SẼ CẬP NHẬT ĐC DIỄN BIẾN , TUY M CŨNG BẬN NHƯNG SẼ CỐ GẮNG TRẢ LỜI NẾU AE NÀO KHÓ DỄ,
HÔm e co hỏi bác Ko thấy Bác trả lời . Vẫn cảm on bác về đã chia sẻ cầu kèo cho ae . Sang tuần Bác cho e theo với a

Lại hôm t5 tôi húp đc chạm 1 kia mà bảo chưa chạm, lần này tỉnh hởn đánh t2t3t5 nên lãi to hơn

CŨNG ĐC B, NHƯNG CHẤP NHẬN ĂN ÍT,VÌ DÀN NÀY 38 SỐ VÀ ĐANG CHẠY OK, AE NÊN CÂN NHẮC VỐN CỦA M,
CÁCH VÀO TIỀN RẤT QUAN TRỌNG, AE CÁ THỂ VÀO 1K NGÀY ĐẦU
Dàn 64
DÀN 64 LÀ DÀN CỐ ĐỊNH, NẾU CHƠI MỨC 1 ĐIỂM AE CẦN VỐN 2TR, CỨ THẾ TÍNH LÊN , NẾU 2 ĐIÊM CẦN 4TR, DÀN NÀY K PHẢI AI CŨNG THEO ĐC, NÓ CẦN RẤT NHIỀU ĐIỀU KIỆN MỚI THẮNG ĐC
NHƯNG KHUYÊN AE NÊN CHỌN DÀN KÉP 38 SỐ LÀ ỔN NHẤT, TÍNH TỪ TẾT DEÉN BH CHƯA GÃY, AE CHƠI DÀN NÀY SỐ K NHIỀU K ÍT NHƯNG CHẮC CỦ,
Ct kép là 48s mà . Mình loại kép nào đi ạ

Cầu bạn rất hay hàng ngay bận đăng ơ đâu vậy cho người ae theo với

AE CÒN NHỚ CẦU NÀY Ko, ĐỪNG QUÊN NHÉ, CẦU ĐÃ GIÚP 1 SỐ ACE VÀO BỜ ĐÓ, CẦU CS ĐÃ LÂU MÀ BH VẪN CHẠY OK, AE ĐỌC LẠI NHÉ
Tôi thấy KÉP là trào lưu của nhiều người chơi . Nhưng động vào là ra đảo nên Tôi sẽ chia sẻ cầu đề để hy vọng AE có cái nhìn khác về Kép.
AE thường chơi 1 Kép nên thua nhưng nếu chơi 3 chữ KÉP thì lại k ai để ý. AE có thể ktra từ 1/1/2019 tới nay và cho ý kiến nhé.
Dàn gồm Kép bằng +Kép lệch +Sát kép =38 số chơi trong tuần.
Hễ ăn 1 lần thì nghỉ và chờ cơ hội tuần sau vào lại từ đầu

Hãy chia tiền theo tỉ lệ 1-3-9. . .
Cầu này tới nay chưa gãy thì k có lí do gì mà ta k thử vì nó đang bất tử
Cá nhân tôi vẫn đã và đang chơi. AE tham khảo và cho bình luận
Chúc cả nhà mm
DÀN NÀY TEST CẢ NĂM GÃY 3 TUẦN TRẮNG+ GÃY 4 NGÀY LIÊN TỤC TẦM 4 ĐỢT VÀ ĐẾN NGÀY T5 MỚI ĂN. GÃY 3 NGÀY LIÊN TỤC VẪN CÓ

DÀN NÀY TEST CẢ NĂM GÃY 3 TUẦN TRẮNG+ GÃY 4 NGÀY LIÊN TỤC TẦM 4 ĐỢT VÀ ĐẾN NGÀY T5 MỚI ĂN. GÃY 3 NGÀY LIÊN TỤC VẪN CÓ
QUÁ KHỨ RỒI AE, CẦU NÀO CHẲNG CÓ LÚC GÃY, QUAN TRỌNG LÀ BH VẪN CHẠY LÀ ỔN

Mình test chưa thấy gẫy tuần nào. Chỉ tuần này đang chờ nổ mà chưa thấy.