Cầu MB - CẦU ĐỀ 2 CHẠM ĂN THÔNG 75 TUẦN ( Chú ý cầu chơi trong tuần nhé ACE ) | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ 2 CHẠM ĂN THÔNG 75 TUẦN ( Chú ý cầu chơi trong tuần nhé ACE )

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Trùng cầu nuôi tuần của mình C4,9 thể nào nổ rr thế làm 4tay

NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI CẦU ĐỀ 2 CHẠM CHƠI TRONG TUẦN NHÉ ĐANG THÔNG 75 TUẦN (525N) . ACE CÓ THỂ TEST LẠI NẾU SAI ACE CÓ THỂ TẢY CHAY MÌNH VÀ BÁO ADMIN XÓA TK CỦA MÌNH .
Lấy tâm càng ngày thứ 7 & chủ nhật để làm chạm đề chơi tuần kế tiếp : ví dụ ngày 08/2 kq về 22191 và ngày 09/2 kq về 60347 . Ta lấy 1+3=4 . Ta có chạm 4,9 chơi tuần kế tiếp . ( nếu + trên 10 thì ta lấy hàng đơn vị nhé ) xem hình minh họa ở dưới cứ màu vàng là hốc ợ
Xin pp và tỉ lệ đi tiền bác ạ . Tuần ăn 1 lần nghỉ đúng ko ạ

Ok càu ngon thạt, nhung 2 nội dung này thấy sai sai
Thì cầu mình bắt mình chơi thấy ng ae kia bảo bão cs rồi thì mình cũng ư cho xong chứ chẳng nhẽ cãi nhau à ??? Nếu bão cs rồi thì mn trong dđ biết ngay . Còn mình cs ace tk trùng tiết thì chơi oki chứ mình chẳng thích hơn thua làm gì miễn là tuần nào cũng hốc là oki

Thì cầu mình bắt mình chơi thấy ng ae kia bảo bão cs rồi thì mình cũng ư cho xong chứ chẳng nhẽ cãi nhau à ??? Nếu bão cs rồi thì mn trong dđ biết ngay . Còn mình cs ace tk trùng tiết thì chơi oki chứ mình chẳng thích hơn thua làm gì miễn là tuần nào cũng hốc là oki
Bác đã nói đúng lại còn nói to???

MB,NGAY 13,02,2020

DE, 12S;,,,, 01,03,07,52,56,58,61,65,67,92,94,98

TTD;,, 01 07 61 92

BTD;,, 61

STD;,, 61 01

BTL, ,, 06

STL;,, 56 65

CHUC CA NHA MAY MAY
bộ đề nuôi của bác đâu ạ, e k thấy? bác có thể post lại giúp e đc k a.cảm ơn bác

Tỉ lệ vào tiền như thế nào hướng dẫn mình luôn đi bạn! Cảm ơn!

Tỉ lệ vào tiền như thế nào hướng dẫn mình luôn đi bạn! Cảm ơn!
Vào tiền ace tự cân đối nhé tự tính đi tiền trong túi mn mình chịu thôi . Mình cs cầu thôi bạn ợ

Bác tính dùm mình luôn tỉ lệ thấp nhất vào 1 điểm đó bác. Mình ko nhạy mấy việc vào tiền đó nên xa bờ liên tục.

NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI CẦU ĐỀ 2 CHẠM CHƠI TRONG TUẦN NHÉ ĐANG THÔNG 75 TUẦN (525N) . ACE CÓ THỂ TEST LẠI NẾU SAI ACE CÓ THỂ TẢY CHAY MÌNH VÀ BÁO ADMIN XÓA TK CỦA MÌNH .
Lấy tâm càng ngày thứ 7 & chủ nhật để làm chạm đề chơi tuần kế tiếp : ví dụ ngày 08/2 kq về 22191 và ngày 09/2 kq về 60347 . Ta lấy 1+3=4 . Ta có chạm 4,9 chơi tuần kế tiếp . ( nếu + trên 10 thì ta lấy hàng đơn vị nhé ) xem hình minh họa ở dưới cứ màu vàng là hốc ợ
Cảm ơn bác.

Giờ mình k cs cầu của mình lên nữa . Cầu mình cs tự mình chơi tìm tòi nghiên cứu nhưng có người lại bảo cầu đó cũng đang chơi mình hỏi là cầu ntn và 1 năm gãy bao nhiêu lần éo tl đc luôn . Vkl . Chúc ng ae big win hôm nay nha

Giờ mình k cs cầu của mình lên nữa . Cầu mình cs tự mình chơi tìm tòi nghiên cứu nhưng có người lại bảo cầu đó cũng đang chơi mình hỏi là cầu ntn và 1 năm gãy bao nhiêu lần éo tl đc luôn . Vkl . Chúc ng ae big win hôm nay nha
Kệ đi người ae chấp làm gì