Cầu MB - CẦU ĐỀ 2 CHẠM ĂN THÔNG 75 TUẦN ( Chú ý cầu chơi trong tuần nhé ACE ) | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU ĐỀ 2 CHẠM ĂN THÔNG 75 TUẦN ( Chú ý cầu chơi trong tuần nhé ACE )

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Kệ đi người ae chấp làm gì
Ace thua tha cũng như mình thua tha . Mình cs đúng bằng tâm của mình vả lại mình cũng đang chơi để vào bờ vì còn nhiều môn thể thao khác còn khinh khủng hơn mấy con số này nhưng xh là vậy éo giúp đc ng khác nhưng toàn đi trọc gậy bánh xe . Mình cs bằng thật nhưng cno đi kiếm tiền về mua hương thắp cho nhà cno ng ae ợ . Đã là ng lính lại sợ ư ??? Mình sợ cái đúng chứ cái sai xl cno gọi thêm ng đên nhà mình vẫn tiếp cơ mà . Loại chó lợn ng ae ợ

Giờ mình k cs cầu của mình lên nữa . Cầu mình cs tự mình chơi tìm tòi nghiên cứu nhưng có người lại bảo cầu đó cũng đang chơi mình hỏi là cầu ntn và 1 năm gãy bao nhiêu lần éo tl đc luôn . Vkl . Chúc ng ae big win hôm nay nha
Kệ nta đi bạn. Còn nhieiefu ae vẫn rát muốn tk cầu kèo hay của bác mà

Ace thua tha cũng như mình thua tha . Mình cs đúng bằng tâm của mình vả lại mình cũng đang chơi để vào bờ vì còn nhiều môn thể thao khác còn khinh khủng hơn mấy con số này nhưng xh là vậy éo giúp đc ng khác nhưng toàn đi trọc gậy bánh xe . Mình cs bằng thật nhưng cno đi kiếm tiền về mua hương thắp cho nhà cno ng ae ợ . Đã là ng lính lại sợ ư ??? Mình sợ cái đúng chứ cái sai xl cno gọi thêm ng đên nhà mình vẫn tiếp cơ mà . Loại chó lợn ng ae ợ
Cảm ơn bạn. Mình chỉ cần qtam ng cs để mình dc biết thôi. Còn ai cs trc rồi ko quan trọng.

NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI CẦU ĐỀ 2 CHẠM CHƠI TRONG TUẦN NHÉ ĐANG THÔNG 75 TUẦN (525N) . ACE CÓ THỂ TEST LẠI NẾU SAI ACE CÓ THỂ TẢY CHAY MÌNH VÀ BÁO ADMIN XÓA TK CỦA MÌNH .
Lấy tâm càng ngày thứ 7 & chủ nhật để làm chạm đề chơi tuần kế tiếp : ví dụ ngày 08/2 kq về 22191 và ngày 09/2 kq về 60347 . Ta lấy 1+3=4 . Ta có chạm 4,9 chơi tuần kế tiếp . ( nếu + trên 10 thì ta lấy hàng đơn vị nhé ) xem hình minh họa ở dưới cứ màu vàng là hốc ợ
OK

NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI CẦU ĐỀ 2 CHẠM CHƠI TRONG TUẦN NHÉ ĐANG THÔNG 75 TUẦN (525N) . ACE CÓ THỂ TEST LẠI NẾU SAI ACE CÓ THỂ TẢY CHAY MÌNH VÀ BÁO ADMIN XÓA TK CỦA MÌNH .
Lấy tâm càng ngày thứ 7 & chủ nhật để làm chạm đề chơi tuần kế tiếp : ví dụ ngày 08/2 kq về 22191 và ngày 09/2 kq về 60347 . Ta lấy 1+3=4 . Ta có chạm 4,9 chơi tuần kế tiếp . ( nếu + trên 10 thì ta lấy hàng đơn vị nhé ) xem hình minh họa ở dưới cứ màu vàng là hốc ợ
Xem lại mình chia sẻ lâu lắm rồi đấy

Lại chén vk đồng

Cầu chạy khá ổn nếu ăn chắc thì tuần ăn 1 lần rồi nghỉ hôm nay mới đọc bà của b sang tuần sẽ góp mặt

Có nên dựa vào chạm đó mà mình canh đánh đề 3 càng không mọi người

tuy555 nói:
BAN SOI CAU THI PHAI SOI TONG THE
VI DU ,,, BANG TUAN ,,BANG THANG ,,BANG NAM,,CAU NGAY TREN MAT 27 GIAI THI XUAT XAC SE CAO
Hôm qua mình hóng bạn chốt mà không thấy - sao vậy

Tuần trc là tâm càng ngày thứ 7 là 1 và tâm càng ngày chủ nhật là 3 đúng chưa bạn : 1+3=4 đúng chưa thì tuần kế tiếp đánh chạm 4 và chạm 9 . Thì thứ 2 đề về 45 ăn chạm 4 luôn và ngay . Bạn tets lại đi nhé 75 tuần nay chưa gãy
Bác ơi cho e hỏi ngu phát là chạm 4 e hiểu rồi nhưng chạm 9 lấy ở đây hả bác. Bóng dương ạ ?

Tại âo 1+3=4 thì chạm 4,9 vậy a? Chỉ e cách chạm với. Tks a

Tại âo 1+3=4 thì chạm 4,9 vậy a? Chỉ e cách chạm với. Tks a
Tâm càng thứ 7 là 1 và tâm càng ngày chủ nhật là 3 ta công vào với nhau ( 1+3=4) ta lấy 4 và bóng dương làm chạm đề chơi tuần kế tiếp nhé đang ăn 75 tuần nhé bạn

tuy555 nói:
BAN SOI CAU THI PHAI SOI TONG THE
VI DU ,,, BANG TUAN ,,BANG THANG ,,BANG NAM,,CAU NGAY TREN MAT 27 GIAI THI XUAT XAC SE CAO
Hôm qua mình hóng bạn chốt mà không thấy - sao vậy
Mình k chốt gì cả bạn ơi . Mình chỉ chia sẻ cầu đó cho ace tham khảo chơi trong tuần mà bạn