Cầu MB - Cầu đề báo chập 9-12 nuôi trong 2 ngày | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề báo chập 9-12 nuôi trong 2 ngày

Giải thích cho Ace hiểu bài của người Ae này chia sẻ, tùy từng nơi người ta gọi tên hay đặt tên mỗi nơi khác nhau ko giống nhau, như ngoài bắc gọi là kép bằng, có những nơi kép bằng gọi là chập
Nói tóm lại là bt 88 lót bộ
Đúng rồi minh đang định giải thích. Nói nhu ban ấy la btd 88 .đánh trong 3ngay

B ơi thế là bt 88 và 9 con kép chơi 2 ngày phải ko ạ! Mong b chỉ giúp. Thanks b
Đánh hết chập thôi
B ơi thế là bt 88 và 9 con kép chơi 2 ngày phải ko ạ! Mong b chỉ giúp. Thanks b
ko nhất thiết cộng vào ra con số 88 kia đâu cứ cộng vào ra con số kép bằng thì hôm sau đánh chập thôi bạn nhé. Ví dụ như này nhé

Đính kèm

Đính kèm

Đánh hết chập thôi

ko nhất thiết cộng vào ra con số 88 kia đâu cứ cộng vào ra con số kép bằng thì hôm sau đánh chập thôi bạn nhé. Ví dụ như này nhé

Đính kèm

Cám ơn b nhiều nhé. Hôm nào cầu có số bằng nhau vậy b nhắc ae chút. Mình ko b xem cầu. Hy vọng b giúp. Thanks b

Để vững tin bài người Ae chia sẻ, tôi lại động viên cho Ace, kết quả hôm nay báo kép rồi khung 3N, Ace bắt đầu vào chơi từ ngày mai nhé, lót hết kép bằng + kép lệch = 20s.Cá nhân mình kết bạch thủ đề 61 và 77,99.
Chúc tất cả Ace rr

Đính kèm

Để vững tin bài người Ae chia sẻ, tôi lại động viên cho Ace, kết quả hôm nay báo kép rồi khung 3N, Ace bắt đầu vào chơi từ ngày mai nhé, lót hết kép bằng + kép lệch = 20s.Cá nhân mình kết bạch thủ đề 61 và 77,99.
Chúc tất cả Ace rr
Đi khắp diễn đàn chỗ nào cũng bt 61. Hihi

Trên ảnh đó nằm giải 3.2 đó số đầu giải 3,2 là con 8 2 số cuối 44 mà 4+4=8 phải ko ghép vào số đầu ra con 88 là báo chập đó. Cứ ghép kiểu vậy nếu cứ ra số chập thì đề hôm sau sẽ ra chập hoặc có thể ngày dau nữa sẽ ra. Nuôi cho 2 bgayf ra rồi thì thoii
Em ơi,88 chơi lô hay đề đấy

Chúc tất cả Ace rr
Cả con giải 7.4 nữa đó bác . Kép ngay đó thì kép bằng hay nổ k3n. Chúc mn may mắn dc chén kép nha 🍀🍀