Cầu MB - Cầu đề báo chập 9-12 nuôi trong 2 ngày | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề báo chập 9-12 nuôi trong 2 ngày

Trên ảnh đó nằm giải 3.2 đó số đầu giải 3,2 là con 8 2 số cuối 44 mà 4+4=8 phải ko ghép vào số đầu ra con 88 là báo chập đó. Cứ ghép kiểu vậy nếu cứ ra số chập thì đề hôm sau sẽ ra chập hoặc có thể ngày dau nữa sẽ ra. Nuôi cho 2 bgayf ra rồi thì thoii
Chưa cần biết ra hay ko bạn cứ chia sẻ ai theo thi theo có cầu là bám cám ơn người chia sẻ nhé

Trên ảnh đó nằm giải 3.2 đó số đầu giải 3,2 là con 8 2 số cuối 44 mà 4+4=8 phải ko ghép vào số đầu ra con 88 là báo chập đó. Cứ ghép kiểu vậy nếu cứ ra số chập thì đề hôm sau sẽ ra chập hoặc có thể ngày dau nữa sẽ ra. Nuôi cho 2 bgayf ra rồi thì thoii
chỉ ở giải G2.2 hay các giải khác nữa cũng tương tự

cầu ng ta chia sẻ,bạn còn hiểu chưa đúng cầu thế nào thì sao mà test chuẩn dc
K hiểu thì sao dám nói vậy bác ơi. E test lại cho chắc chứ chơi mà cứ thấy nói 99% mà kb cứ thế đánh thì bnhieu cho đủ. Thấy bác ấy chia sẻ 99% mà xem k phải nên hỏi lại thôi

K hiểu thì sao dám nói vậy bác ơi. E test lại cho chắc chứ chơi mà cứ thấy nói 99% mà kb cứ thế đánh thì bnhieu cho đủ. Thấy bác ấy chia sẻ 99% mà xem k phải nên hỏi lại thôi
nôm na lại,cầu ấy bác đã hiểu đúng ý của bác ý bắt chưa? chứ 57211 mà bác cũng bắt thì e chịu !!!

Đưa cầu lên phải giải thích, chỉ cầu. Rồi ra số. B làm vậy nhiều người không biết thì theo gì?
Cứ làm 🐁 đi, xuống âm phủ gặp nhau giải thích sau, chập, có phải ai cũng có cái đầu thông minh như vị CT này đâu

Cầu này có nghĩa rằng. Giải 3.2 khi nào có dạng con đầu tiên bằng tổng hai con cuối là kép Cộng lại thì trong hai ngày tiếp theo ta cứ 10 con đề kép bằng mà chơi.
Nay ngày 2 rồi.

Cầu này có nghĩa rằng. Giải 3.2 khi nào có dạng con đầu tiên bằng tổng hai con cuối là kép Cộng lại thì trong hai ngày tiếp theo ta cứ 10 con đề kép bằng mà chơi.
Nay ngày 2 rồi.
Triển thôi mình thích thì mình theo nhau nhé

Đính kèm

Nay ngày 2 rồi.
Cả con cuối của giải 3.2 = vs 2 con đầu cộng lại miễn sao ra kép là theo cầu kép = nhé. Bạn có thể xem lại những ngày nó báo rồi ra kết quả chập hôm sau nhé. Còn những ngày ko có cầu báo mà vẫn ra chập thì chịu bạn ơi. Triển thôi nuôi ngày 2

Đính kèm

Cả con cuối của giải 3.2 = vs 2 con đầu cộng lại miễn sao ra kép là theo cầu kép = nhé. Bạn có thể xem lại những ngày nó báo rồi ra kết quả chập hôm sau nhé. Còn những ngày ko có cầu báo mà vẫn ra chập thì chịu bạn ơi. Triển thôi nuôi ngày 2
Chúc ct cùng ae hôm nay rr,đã vào theo ct😁😁😁

Nói thật nhé mình không hiểu nuôi cái gì, chịu khó đọc hết bình luận vẫn không hiểu