Cầu MB - Cầu đề cứ gặp là húp pass 2 đang chạy thông | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu đề cứ gặp là húp pass 2 đang chạy thông

Thé hôm nay g1, g1,1; g2 co dang; 19; 19 mai đánh dau gi, dit gi chủ thớt ơi

Đơn giản thôi các bạn ơi.

Căn cứ vào hai số cuối G1; G2.1 và G2.2.
Nếu ít nhất hai số cuối trong 3 số trên có hai số đầu giống nhau thì ta lấy số đầu đó và số còn lại làm đầu của đề. Ngược lại, nếu hai số cuối trong ba số trên có đuôi giống nhau thì ta lấy số đó và số còn lại làm đuôi đề.
Cụ thể: ngày 31/12, các giải G1, G2.1, G2.2 có ba số cuói lần lượt là 02 08 86. Ta thấy giống nhau ở 2 con 0 đầu. Lấy 0 và số còn lại là 8 làm hai đầu đề 0 8. Hôm sau ra đề 05.
Ngày 01/01, có dạng 51 64 81. Ta thấy hai số có đuôi là 1. Bắt đề hôm sau có đuôi 1 và số cong lại là đuôi 4. Vậy hôm nay ta chơi đề đuôi 1 và 4. Lót chạm 14.
Các bạn hiểu chưa?
e đã hiểu, cảm ơn bác rất nhiều đã chia sẻ giúp ae.

Thanks người ae đã chia sẻ cầu đề rất hay. Nhưng người ae chia sẻ rõ ràng như vậy ngay từ đầu thì mình đc chút lộc của người ae. Vì chiều mình bận cv lên ko vào tập đoàn để xem đc chia sẻ của người ae. Tiếc quá. Vậy người ae có cầu kèo nào hay cứ chia sẻ lên tập đoàn để Cho tất cả các ace những người còn Đang ở ngoài đảo Xa như bọn mình Xin chút lộc ạ. Thanks người ae rất rất nhiều ạ.
Hôm nay giải G1 và giải G2 lại có dạng như Cao thủ cs là có 2 nháy Lô 19 vậy theo câu này Mai đánh đầu 1 đít 9.=20s nếu cầu vẫn chạy thì ăn. Chúc ae có đc những Con số may mắn ạ.

Chắc mai chạm 0.7

Căn cứ vào hai số cuối G1; G2.1 và G2.2.
Nếu ít nhất hai số cuối trong 3 số trên có hai số đầu giống nhau thì ta lấy số đầu đó và số còn lại làm đầu của đề. Ngược lại, nếu hai số cuối trong ba số trên có đuôi giống nhau thì ta lấy số đó và số còn lại làm đuôi đề.

Mai 5/1/2020 thì nó có dạng. G1, G2.1 , G2.2 lần lượt là 19 07 19
Ta có đầu 1 xuất hiện 2 lần, đủ điều kiện . khi đó ta được đầu 1 và đầu còn lại là đầu 0. => đầu 1.0

Đuôi thì ta có đuôi 9, và lấy số đuôi còn lại là đuôi 7=> ta có đuôi 9,7

- nếu 3 đầu khác nhau , ví dụ 12,74,35 chả hạn thì k áp dụng cho cầu này.

Nay ae thích đánh đầu 2 đít . Nay cầu ra 2 dạng tuy hơi khó nhưng theo mình thì mình sẽ chọn đầu 1.0 ae nhé còn lại tuỳ vào vận mệnh của ae ?? chúc ae nay thắng lớn