Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY HÔM NAY 26-12-2020 | Page 32 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
CHỊ ĐANG BẦU , ANH LẠI CÒN ĐI NÓI THUA 20M NỮA. THUA CÓ 5M THÌ ĐỢI MAI KIA GỠ LẠI CHỨ ĐỪNG VÀO BET NỮA A ƠI.TRONG NHÀ TA BAO NHIÊU TẤM GƯƠNG RỒI.
A nói ra là để vợ a ngăn a đó vì thường a hay chơi thời gian rảnh về nhà thôi hơn 2 tháng lương ra đi giờ thì a tự thú với vợ cũng coi như động lực để bỏ hẳn 40m này sé lấy lại từ mb thắng thua quyết k vào bet nữa mất tiền để thông não vậy k nó cứ mất mỗi lần nhỏ lẻ mình lại k tiếc cứ bám nó hoài, nay ngu người đi loại càng 6 bình thường chỉ thêm càng thôi mà

THI AD BAO A ĐỔI ĐỀ CHO LÊN ANH 3 NGUOI ĐÓ, A MỚI ĐỔI, AD BAO ĐÔI ANH NÀO CHO NGẦU CHÚT, THI A ĐÔI ANH NAY LUÔN, NHIN MAI CUNG SẼ QUEN THÔI, ĐỔI CÁI ĂN SÔNG THU LUÔN, HÔM NAY LÀ ĂN THU CANG ĐÓ, XONG A ĐÔI LẠICA NHÂN A VVAN AN THU CANG, VÀ BTĐ, DO A VỘI QUA NÊN A KO ĐOỎI
A ơi hôm nay thằng e dạu của a đi loại càng 6 cho càng 7 vào ra đi xong vào bét gỡ ra đi đảo xa luôn buồn quá đang nhậu 1 mình

Ở toppic cũ của bác maica ấy , bữa có lần gãy khung rồi nhưng vốn mình chia làm 2 nên mình thấy an toàn . Nếu đen như đợt vừa rồi thì còn có tiếp . Đợt vừa rồi tui gặp khung ấy tui tham quá nên mới mang nợ 50 củ
Ok bạn. Cảm ơn nhiều nhé

A nói ra là để vợ a ngăn a đó vì thường a hay chơi thời gian rảnh về nhà thôi hơn 2 tháng lương ra đi giờ thì a tự thú với vợ cũng coi như động lực để bỏ hẳn 40m này sé lấy lại từ mb thắng thua quyết k vào bet nữa mất tiền để thông não vậy k nó cứ mất mỗi lần nhỏ lẻ mình lại k tiếc cứ bám nó hoài, nay ngu người đi loại càng 6 bình thường chỉ thêm càng thôi mà
Bỏ bet khi còn sớm đi ông ơi

hic hic hôm nay ăn thì tìm trợn mắt ko thấy hờn cả thế giới :cry: :((

A mơiz thua bét 40m e ạ muốn cắt cái tay đi quá chỉ vì muốn gỡ 5m thua mb đúng là ngu xi bỏ hẳn bét luôn cuối năm r mà mọi chuyện k như ý a mới bảo vợ a a chơi bét thua 20m vợ a đang bầu nữa k dám cáu nhưng bảo a còn mở trò đấy ra nữa thì vứt luôn máy tính chắc đây cũng là động lực để a bỏ hẳn
Giờ này ông còn mó vào bét thì cũng lạy.

MAI EM SẼ GẮN LINK CŨNG NHƯ GHÉP SẴN DÀN SẾP CHO MỌI NGƯỜI Ơ TRANG CÁ NHÂN CỦA EM
Chao ĐAI TƯƠNG, chao ca nha. Chuc toan thê moi ngươi trong ngôi nha mới SUC KHOE, HANH PHUC VA MAY MĂN . Minh la thanh viên mơi đet cua diên đan, mong tât ca moi ngươi yêu thương va giup đơ. Chân thanh Cam ơn !!!!!