Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY HÔM NAY 26-12-2020 | Page 34 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
NAY A QUAY CUỒNG VỚI CAC MIỀN, KHỔ LAM EM TRAI OI, A VUA DC AN SÁNG ĐÓ, A NGÔI TỪ 12H ĐÊN H CHƯA ĐUNG DẠY ĐÂU
Thôi kaka cứ cố gắng vì anh em, kaka tập trung nghề số đi cho anh em bám càng, kaka đừng làm thêm nghề gì nhé, hihi em thích cách kaka lên dàn từng đài Nam Trung một như thế ,chứ đi chung 1 dàn 2 chạm cũng ghê hihi

KHỔ NỖI NAY SẾP ĐĂNG MUỘN QUÁ A Ạ, CHỨ EM DÙ Ở ĐÂU , CHỨC VỤ GÌ THÌ VẪN LÀ EM CỦA NGÀY NÀO MÀ ANH.
Thế á, nghe ấm lòng quá, thôi em cứ là em của mọi người, em đừng lấy chồng đừg của riêng ai nhé ,ahihi @HUYBMT nhỉ. Kaka

Người anh em chơi nam trung cùng kaka ko, hnay đáng lẽ tôi phải đánh đề+3 càg nhiều hơn thì ấm, tôi lại đánh điểm lô bằng điểm đề, tiếc quá, nam trung rực rỡ mà mình lại âm nhẹ, nhưng chung quy vẫn có lãi hihi
Giờ tối hết vốn rồi. Đi đều thôi ??

TRÊN ĐÂY LÀ NHÀ MAICA MỚI LAP TRONG PHẦN THẢO LUẬN, AE ĐƠI LÊ LINH VAO CHẤM 3 BÀI RỒI HAY VAO NHA MƠI NHA

EM THÍCH A, MAI A LÊN, NAY MA LÊN ĂN 5 LÔ, VI A BÂN QUÁ, VỘI QUÁ ĐÓ MÀ
Em thì vẫn thíc, nhưg kaka đừg miễm cưỡng nhé, rảnh hãy lên ko thì tập trung đặc biệt cũng dc ạ, kaka chưa trả lời em câu hỏi cách vào tiền lô và đề Nam Trung đâu nha. Hihi