Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY HÔM NAY 26-12-2020 | Page 38 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bác vào g1 từ tối qua cơ à

E vào bát chốt THẦN TƯỢNG nhé
Cảm ơn ngài Thống tướng ! Tôi tìm được dàn mà ko biết ghép tạo dàn 3D ngài ạ ( dốt nát quá cũng buồn ) già rồi mà khổ vì nợ nần ! Ko chết nổi phải chịu thôi ! Chúc ngài ngày mới tốt lành ! Giáng sinh vui vẻ hạnh phúc !

Cô yên tâm cháu sẽ có topic khác lạp tại phần thảo luận, nhà maica sẽ trở lại vào ngày mai, tất cả các dàn nuôi và cách vao tiền cháu vẫn để như nhà cũ và mọi người vẫn có thể vào được như nhà cũ đó ạ!!!
chào ngày mới ! Bác chúc MAICA luôn may mắn và thành công rực rỡ cháy nhé ! Bác có mong muốn cháu vào tin nhắn giúp bác biết ai co thể đăng hàng ngày dàn 3D 455 của cháu để bác theo với , bác thua vì đánh linh tinh mấy ngày nay rồi cháu ạ ! Tốt hơn Cả là cháu chốt dàn 455 3D vào bát chốt thần tượng của cháu để bác theo với cháu nhé ! Cảm ơn cháu nhiều !

dao nay ko thay c cs cau nua.ngay nao cung hong
Chuc mừng lelinh0612 đạt giải ba nhe, mấy hôm nay ban ron cong viec khong có người trò truyện thảo luận cau keo de tham khao buồn quá,, mau ca tao ngôi nha như trước di, de moi nguoi theo doi voi,, vi co nguoi ban hoặc k biết tao dan, nen hou khó, cam on chuc ngay mới tốt lành

Mình cũng già rồi nên rất ngu về c.n 4.0 - chỉ mong TTL MAICA đăng dàn và lên số vào 1 trang 1 như ngày trước MAICA vẫn lên cho gđ ấy , như vậy mọi người sẽ rất dễ tìm - cảm ơn MAICA rất rất nhiều !

Giờ mình mới vào đc trang VEBOTHANTOC - thấy LELINH đoạt g.3 trong số 21 cao thủ trong tđgmsh - xin chúc mừng và chia vui cùng e gái xinh đẹp LELINH nhà mình ! ! !