Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY MAI 16-12-2020 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chạm tổng 4,9 là đánh hôm nay hay ngày mai bác
Hôm nay và ngày mai cầu ăn 27 Tuần , tổng con hàng nghìn + con hàng trăm giải đb thứ 3 tuần trước làm ct đánh cho thứ 4 và thứ 5 . Hôm nay và ngày mai chạm tổng 49 rất nhiều tuần ăn cả 2 hôm . Bạn test thử xem

C mới vào diễn đàn cũng đc tháng r c xem e chốt cùng chuẩn , nhưng ko phải ngày nào e cũng chốt à, ngày c cứ hóng e mà ko thấy đâu .mong e ngày nào cũng chốt cho ace . cảm ơn e nhiều
cầu đầu vào của linh. hôm nào bạn ấy thấy có cầu thì bạn ấy mới dám chốt. + thêm cảm thấy tự tin cầu đầu vào đẹp linh mới dám chốt lên ko phải ngày nào bạn ấy cũng chốt chị ạ.

từ ngày có cầu đầu vào của lelinh mình nhờ đó ghép với cầu của mình vài lần ăn ttđ bát thủ đề rồi , ví dụ như hôm nay và ngày mai mình có cầu chamtong49 đánh cho thứ 4 và thứ 5 ăn hơn 20 tuần rồi đang đợi lelinh để ghép vào thêm tiền bộ bạch thủ
Chia xe đuơcj k bạn mình cũng đang thích cham 49

Chốt như chị mày thì trẻ con nó chốt cũng được , thả lên cái dàn 5x số chơi hên xui 50 50 ai chả làm được , thầy chốt 1 đằng , trò chốt 1 nẻo , "anh mày" đố "chị mày" ăn được dàn 1x đấy , anh mày im luôn , đẳng cấp là hạ dàn phải húp chứ chơi hên xui kiểu 50 50 á , tốt nhất là offf luôn đi , đừng lên số cho ae mất tiền oan .
mỗi anh em báo cáo bác admin cho thằng óc trâu này nó cút cái

Chia xe đuơcj k bạn mình cũng đang thích cham 49
Hôm nay và ngày mai cầu ăn 27 Tuần , tổng con hàng nghìn + con hàng trăm giải đb thứ 3 tuần trước làm ct đánh cho thứ 4 và thứ 5 . Hôm nay và ngày mai chạm tổng 49 rất nhiều tuần ăn cả 2 hôm . Bạn test thử xem

Chốt như chị mày thì trẻ con nó chốt cũng được , thả lên cái dàn 5x số chơi hên xui 50 50 ai chả làm được , thầy chốt 1 đằng , trò chốt 1 nẻo , "anh mày" đố "chị mày" ăn được dàn 1x đấy , anh mày im luôn , đẳng cấp là hạ dàn phải húp chứ chơi hên xui kiểu 50 50 á , tốt nhất là offf luôn đi , đừng lên số cho ae mất tiền oan .
Em mong các admin @ADMIN @Giông Bão xử phạt trường hợp này.Tự nhiên vào topic người khác ngáng bạc,ăn nói rất bất lịch sự,vi phạm nội quy diễn đàn!

Đừng chốt nữa mang tiếng thư kí của maica , chốt xịt liên tọi mà cứ ham chốt .
Lo tập trung lên dàn maica hưởng ké like chứ bày vẽ ra cho lắm phương pháp , loại các thứ các kiểu mà có thấy trúng đâu , thư kí 1 dàn , chủ tịch 1 dàn , như 1 trò đùa B-)
E mới vào đây từ ngày 4-12 đến nay, xui vào đúng dây đen âm hết vốn luôn. Nhưng có chơi có chịu, anh Maica hay chị Linh có ep ai chơi đâu. Mình chả oán trách hay đỗ lỗi ai. Mình là con gái đó. Nhưng k hiểu sao có những thằng đàn ông tính tình còn thua cả một đứa con gái như e nhỉ. Đàn ông mà cứ chằm chằm vào nói môt đứa con gái thế này thế kia thì thật chẳng ra gì, hèn hạ vãi cả ra

Nếu có thể c lê dàn giúp e với đc k ạ. Tại e k biết ghép. E chỉ toàn coppy dàn rồi dán để cược thoi

Good !, 52 số mà 1 tháng trượt < 10, mà đi đều vốn là có lãi rồi. Đừng để ý đến những lời kêu chê này nọ em à.

Mình nghĩ hn va mai cham.49 riêng mịnh ket bi 59

Có tâm mà ko có tầm cũng vứt , nhiệt tình cộng ngu si bằng phá hoại đấy bạn trẻ , nên biết mình đang ở vị trí nào , chốt lấy chốt để mà kết quả thì như củ khoai . Làm thư kí thì lo làm đi , bạn mới là người đang ngáng bạc đó , chốt hộ số cho maica xong lại còn bày vẽ chốt số của bản thân , bảo sao maica thua thông hqua giải đen mới gỡ lại đươic
@ADMIN

Có tâm mà ko có tầm cũng vứt , nhiệt tình cộng ngu si bằng phá hoại đấy bạn trẻ , nên biết mình đang ở vị trí nào , chốt lấy chốt để mà kết quả thì như củ khoai . Làm thư kí thì lo làm đi , bạn mới là người đang ngáng bạc đó , chốt hộ số cho maica xong lại còn bày vẽ chốt số của bản thân , bảo sao maica thua thông hqua giải đen mới gỡ lại đươic
Loại óc nhà mày giúp đc mọi người gì ko nói xàm , nhờ cầu đầu vào của lêlinh đấy người đc ăn đấy , có thấy mỗi loại mày sủa bừa bãi ko