Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
okick12 nói:
Để tiếp tục 1 cầu mới ae tk tổng 2,7 lưu ý bộ 34 nhé ae cứ chơi đi nổ tôi sẽ cs cầu khác.và ae coi dc bài đừng tiếc 1 like nhé
Xin cám ơn B. đã CS - chúc B cùng GĐ luôn khoe ,may mắn và giúp đỡ cac ace trên dd

Để tiếp tục 1 cầu mới ae tk tổng 2,7 lưu ý bộ 34 nhé ae cứ chơi đi nổ tôi sẽ cs cầu khác.và ae coi dc bài đừng tiếc 1 like nhé
Cam on ban.tong 2,7 dep.minh co duyen voi ban.ban cs la minh thich luon

Ae cứ chơi bình tĩnh sẽ có lúa.đi 5d 10d thôi vd hôm nay người ae bỏ ra 200k có ăn luôn người ae cũng có hơn 700k thoải mái theo khung 3,5N rồi đúng ko.bjo chưa có lực đi 3d,4d thì mình nhai tạm cái 2d đã có rồi tính tiếp.chúc người ae mm sau nhé.

Ae cứ chơi bình tĩnh sẽ có lúa.đi 5d 10d thôi vd hôm nay người ae bỏ ra 200k có ăn luôn người ae cũng có hơn 700k thoải mái theo khung 3,5N rồi đúng ko.bjo chưa có lực đi 3d,4d thì mình nhai tạm cái 2d đã có rồi tính tiếp.chúc người ae mm sau nhé.
Ngày nào tuj cũng theo dõi bạn,hôm có tiền vào thù nó chưa ra , ngày hết tiền k vào thì nó lại ra, đời nó đen thì là vậy, hix

Ngày nào tuj cũng theo dõi bạn,hôm có tiền vào thù nó chưa ra , ngày hết tiền k vào thì nó lại ra, đời nó đen thì là vậy, hix
Cứ bình tĩnh người ae cuộc chơi nào cũng sẽ có bước đi của nó người ae cứ bình tĩnh.mọi việc sẽ ổn hôm nay ko dc mai sẽ dc.ai cũng sẽ có phần hết cái cơ bản ở đây là người ae chưa hợp duyên với tôi.nhưng bây giờ chưa hợp chưa chắc vài bữa nữa sẽ ko hợp người ae đừng nản.chúc người ae sẽ có dc mm

Ae của tôi hôm nay tnao rồi chắc ổn rồi chứ.khởi động khá mm ae ạ
Lại ăn rồi bạn ơi, quá tuyệt vời mình vẫn ăn ngày 1 5k thôi nhưng vui lắm . Cám ơn bạn nhiều lắm , chúc bạn luôn khỏe để sáng suốt lựa chọn số giúp mình cùng nhiều ace khác có được niềm vui trúng đề mỗi ngày .Chúc tất cả may mắn

Cảm ơn em! Nhẹ nhàng mà hiệu quả!

Tổng 2.7 này là nuôi bao nhiêu ngày hay là chơi ngày mai thôi ạ
Người ae vào topic người ae đọc rõ nhé tôi cs là nuôi tuần tất cả các cầu là nuôi tuần nhưng.tổng tôi đưa ra cho ae chơi là cả những người ít vốn hay nhiều vốn đều theo dc vì hầu như nó ko quá khung 3N.ae hãy đọc lại từ đầu topic nhé.chúc ae rrmm

Bác chia sẻ cầu cho ae xem dk ko
Cầu tôi ko có thời gian để vẽ cho ae dc.và cái cầu tổng này nó là do kn chơi tôi cs tới ae nó rất phức tạp đòi hỏi bạn phải cảm nhận và suy luận khá logic.còn tất cả những j tôi cs cho ae là tâm huyết của tôi.tôi ko đưa ae vào chỗ chết dc.vs tôi tất cả ae phải có tiền và về bờ an toàn có thể nếu ae ko tin tưởng ae có thể theo dõi hay tk thôi.chúc ae mm