Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 23 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Ae cứ chơi bình tĩnh sẽ có lúa.đi 5d 10d thôi vd hôm nay người ae bỏ ra 200k có ăn luôn người ae cũng có hơn 700k thoải mái theo khung 3,5N rồi đúng ko.bjo chưa có lực đi 3d,4d thì mình nhai tạm cái 2d đã có rồi tính tiếp.chúc người ae mm sau nhé.
Hóng bạn ngày mai.mình tìm bạn ở topic dc hả bạn ơi.thanks bạn

Để tiếp tục cầu mới ae tk tổng 1,6 ae tiếp tục chiến đấu nhé nổ tôi sẽ cs cầu khác.chúc tất cả ae rrmm
Lại theo bạn luôn tổng 1,6 chúc cả nhà may mắn , Cám ơn bạn đã cs giúp ae ,chúc bạn sức khỏe và hạnh phúc

A ko có gì để cho e cả đây là cách chơi a cs cho ae thôi ngoài việc a bắt tổng nuôi tuần ra a chia vốn theo tỉ lệ ngày. 1 ngày a bỏ ra 1tr 500k .đánh 2 tổng chia mức vốn cho 7 ngày tức ngày 1 a bỏ 200k cho 2 tổng còn 1tr 300k a theo a Maica dàn giải nhất 3D và giải DB 3d a theo 2 giàn to nhé có hôm giải nhất là 420s có hôm là 455s vậy tính TB là 455s,2 dàn a mất 900k+200k 2 tổng là 1100k còn 400k a theo dàn 280s giải db vậy. Vị chi cho 1 ngày là 1380k còn 120k a lót những con cối có ngày TTd 4 con hoặc là hơn 1 xíu nói chung nếu thuận buồm xuôi gió 1n a lãi khoảng 3tr.ae có thể đánh theo cách của a.nhưng nhớ là dàn tổng 2 số sau 2 ngày vào đều tiền thì ngày t3 và t4 phải tăng nhé.vì mình ăn dàn 3d rồi mình có vốn sẽ tăng dc.tỉ lệ thua hầu như là ko có khi dàn 2 tổng nổ là sẽ có lãi.a ko biết mọi người ntn nhưng a thích nó về ngày t7 vì về càng lâu a càng dc nhiều tiền hihi.vui vậy thôi ae ít vốn ko dc học theo nhé.vốn nhỏ a chỉ cho cách hàng ngày vào bát chốt bác Maica đánh chỉ 1 dàn 455s thôi ăn 3n là ae có vốn.phải biết kiềm chế bản thân và cảm xúc chơi nhé.chúc toàn thể ae rr
hnay mới đọc được topic của ct, ct cho em hỏi dàn anh maica anh đánh đều tiền hàng ngày phải không hay là gấp thếp theo khung?