Cầu MB - Cầu đề khung 5 ngày | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề khung 5 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chạm 1 6 - húp đề 26 ngày 5. còn ai theo thì chúc mừng ạ, chạm 3 8 cho khung 5 ngày tiếp nhưng khung vào ngày tết nên thôi tốt nhất ae tạm nghỉ ra tiếp nuôi tiếp ạ
Chúc tất cả ae 1 năm mới An Khang - Thịnh Vượng

Chạm 1 6 - húp đề 26 ngày 5. còn ai theo thì chúc mừng ạ, chạm 3 8 cho khung 5 ngày tiếp nhưng khung vào ngày tết nên thôi tốt nhất ae tạm nghỉ ra tiếp nuôi tiếp ạ
Chúc tất cả ae 1 năm mới An Khang - Thịnh Vượng

[/QUOTE
😁😁😁😁 mất công cao thủ chốt. Nên lại tiếp. Chạm 3 chạm 8 là chạm đầu chạm
Đuôi đấy hả cao thủ

Chạm 3 8 khung 5 ngày qua tết vẫn chạy và nổ đề 84.
Chạm 2 7 khung 5 ngày tiếp.
Đầu năm ae chơi bé bé thôi xem cầu có chạy đều ko đã hãy vào tiền

Đầu năm cũng chia sẻ ae về dàn 3 càng dựa vào dàn 36 hoặc 40 số 2 chạm
HIện tại dàn 2 chạm đang chạy rất ổn và đều, max khung là 5 ngày, với những ae có vốn ta cũng có thể dựa vào đấy ta nuôi dàn 3 càng, về càng, nếu ai bắt chắc càng thì có thể ghép 5 càng ~ dàn 180 số, 7 càng ~ dàn 252 số hoặc cùng lắm ta ghép luôn dàn 10 càng là 360 số hoặc 400 số. ae nuôi sao để ăn ngày nào có lãi là ổn. mình thường hay chơi tỉ lệ 1 1 2 3 5
vì dàn đề 2 chạm khung 5 ngày từ lúc mình chia sẻ chưa gãy nên nếu đánh dàn 3 càng thì cũng chưa gãy luôn.
Đầu năm mình chia sẻ cho ae để ae có thể theo dõi và chơi nhưng ko nên lao mạnh quá vì từ xưa đến giờ ko có ai làm giàu dc bằng con đường này.

Chúc ae may mắn.

Sửa lần cuối:
Chạm 3 8 khung 5 ngày qua tết vẫn chạy và nổ đề 84.
Chạm 2 7 khung 5 ngày tiếp.
Đầu năm ae chơi bé bé thôi xem cầu có chạy đều ko đã hãy vào tiền

Đầu năm cũng chia sẻ ae về dàn 3 càng dựa vào dàn 36 hoặc 40 số 2 chạm
HIện tại dàn 2 chạm đang chạy rất ổn và đều, max khung là 5 ngày, với những ae có vốn ta cũng có thể dựa vào đấy ta nuôi dàn 3 càng, về càng, nếu ai bắt chắc càng thì có thể ghép 5 càng ~ dàn 180 số, 7 càng ~ dàn 252 số hoặc cùng lắm ta ghép luôn dàn 10 càng là 360 số hoặc 400 số. ae nuôi sao để ăn ngày nào có lãi là ổn. mình thường hay chơi tỉ lệ 1 1 2 3 5
vì dàn đề 2 chạm khung 5 ngày từ lúc mình chia sẻ chưa gãy nên nếu đánh dàn 3 càng thì cũng chưa gãy luôn.
Đầu năm mình chia sẻ cho ae để ae có thể theo dõi và chơi nhưng ko nên lao mạnh quá vì từ xưa đến giờ ko có ai làm giàu dc bằng con đường này.

Chúc ae may mắn.
B ơi b share giúp ace dàn 3c nhé. Cảm ơn b nhiều ạ

Bạn đang đi nhầm cầu mình bắt rồi. Lát mình chia sẻ lại nhịp cầu từ tháng 12 bạn nhé

Bạn ktra lại nhé, mấy cái mình khoanh đỏ là max 5 ngày.
Chưa gãy khung nào. ai nuôi được 3 càng 4 càng thì ngon đấy ạ

Bạn ktra lại nhé, mấy cái mình khoanh đỏ là max 5 ngày.
Chưa gãy khung nào. ai nuôi được 3 càng 4 càng thì ngon đấy ạ
View attachment 175404
CT ơi bạn cho m hỏi tý nhé có phải bạn cộng 2 số của db n thứ sáu rồi lấy hàng dv bóng lên dc 2c chơi trong 5 n ko?vậy thì tuần này là c 1,6 chứ nhỉ

CT ơi bạn cho m hỏi tý nhé có phải bạn cộng 2 số của db n thứ sáu rồi lấy hàng dv bóng lên dc 2c chơi trong 5 n ko?vậy thì tuần này là c 1,6 chứ nhỉ
HIện tại mình đang theo cầu mình bắt, bạn xem từ 1/12. cứ ra khung nào là vào khung mới , ko tùy vào ngày nào

Tỷ lệ về đầu nhiều hơn hay nên vào cả đầu cả đuôi ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.