Cầu MB - Cầu đề khung 5 ngày | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề khung 5 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chạm 2.7 đã nổ đề 74 mà hơi tiếc càng ct saigon999 hôm nay gãy. Còn ae nào theo ko a

Chạm 1.6 khung 5 ngày tiếp . Rực rỡ nào ae
Cầu càng cao thủ gì đó…..chia sẻ ăn dài ghê ý
( lấy số hàng vạn +1+2+3 đc 4 s. Bóng nữa là 8s càng : -38074 —- mai có 3+1+2+3=3456 bóng 8901
Đủ là 34568901 yêu càng nào cối còn lót ae nhé !!!

Theo cầu của bác mai chạm 2,7 mới là ngày cuối nay nổ rồi thì vào khung tiếp theo đúng không bác ?
Ko bạn ơi. Nuôi max khung là 5 ngày . Ra ngày nào là vào khung mới luôn. Vì ăn rôi thì đánh nữa là bẹo đấy hihi

Ko bạn ơi. Nuôi max khung là 5 ngày . Ra ngày nào là vào khung mới luôn. Vì ăn rôi thì đánh nữa là bẹo đấy hihi
Ok bác mai theo cầu của bác sẽ là chạm 3-8 ngày 4 - chạm 4-9 ngày 2 - chạm 1-6 ngày 1 cá nhân em kết chạm 3-8 cụ thể là đầu 8

Không biết cầu này có ai chia sẻ chưa, e xin mạn phép đưa lên ạ
Lấy 2 con đề đuôi + lại với nhau được số nào ta lấy số đó + bóng dương. đánh khung 5 ngày
Mình chưa hiểu rõ lắm cho hỏi vi du lấy con đề của ngày thứ hai chẳng hạn thì ta chơi cho hết khủng nó ra ngày nào rồi bắt tiếp hay là bắt gối khung ạ

Mình chưa hiểu rõ lắm cho hỏi vi du lấy con đề của ngày thứ hai chẳng hạn thì ta chơi cho hết khủng nó ra ngày nào rồi bắt tiếp hay là bắt gối khung ạ
Nuôi khung 5 ngày. ra ngày 1 vào khung mới. ngày 1 xịt nuôi tiếp ngày 2 . tăng tiền đánh lên để có lãi và bù lỗ cho vốn ngày 2 và bù lỗ vốn ngày 1 xịt. ngày 2 nổ thì vào khung mới. ngày 2 xịt thì tiếp ngày 3. ko đánh đánh gối đầu bạn nhé

Căn cứ vào số chạm trước ngày nào ta chơi và nổ là gì. Ta lại đi chạm mới.
Vd. 40 có chạm 4-9 khung 5 ngày nổ ngày 3(48)
Tiếp lại chạm 2-7 khung 5 ngày. Nổ ngày 3(74) … 1-6 tiếp 5 ngày

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.