Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 06/03/2022 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 06/03/2022

Nhung ông AChu dua len nhiều cầu quá ,loan số
Cầu đưa lên chỉ tham khảo, bạn muốn xem bác ấy chốt thì 17h10 sang trang bắt chốt miền bắc, còn cầu tham khảo của cả ngày hôm trc lẫn ngày hôm sau, nếu nói như bạn thì ai rảnh mà nghiên cứu vẽ cầu kèo cho mọi người xem...

Liệu nay có T27?

Nên lựa chọn một hai đường cầu có khẳ năng nhất hãy đưa lên cho mn tk ct à. Ngày nào cũng thấu ct đưa lên quá nhiều rồi cũng có trúng đâu. Loãng số cũng chẳng ai......
Ô k tham khảo thì ng khác tham khảo có bắt phải theo đâu . Bác ấy đã bỏ công sức ra soi cầu chẳng dc câu cảm ơn lại còn đòi đẹp mới kết thì có mà tự soi tự chơi .

Ô k tham khảo thì ng khác tham khảo có bắt phải theo đâu . Bác ấy đã bỏ công sức ra soi cầu chẳng dc câu cảm ơn lại còn đòi đẹp mới kết thì có mà tự soi tự chơi .
Ae ah.Tôi đọc rồi,anh AuChu soi cầu rất chuẩn.Y ban vừa rồi nói cũng muốn ae mình trúng 1 bộ thôi.ko có ý gì cả.

Ngày 6-3: cầu tỷ lệ % cao.
Khi g3.2 số đơn vi=0
Nhu hình db cham 6=19 số. Lot 7
Ha:646 696 636.686.66.616.747.797
3d tham khảo:0289
Bác ơi e xem mà chưa hiểu trùng ở điểm nào.bác có thể chỉ giúp e dc ko ạ

Nên lựa chọn một hai đường cầu có khẳ năng nhất hãy đưa lên cho mn tk ct à. Ngày nào cũng thấu ct đưa lên quá nhiều rồi cũng có trúng đâu. Loãng số cũng chẳng ai......
NẾU MI KO THÍCH XEM ĐƯỜNG CẦU CỦA TA THÌ HÃY CÚT KHỎI ĐÂY TA KO BẮT MI XEM CẦU CỦA TA ĐÂU,
TA ĐÃ MẤT RẤT NHIỀU CÔNG ĐỂ TÌM CẦU CHO AE KHAM KHẢO RỒI , MÀ MI MUỐN DẠI ĐỜI TA HẢ

Mình cg đồng tình ý kiến bn . Cao thủ đưa lên 7,8 cầu , mỗi cầu 1 bộ thì ae ai biết theo ntn . Nên chắt lọc rồi đưa lên

NẾU MI KO THÍCH XEM ĐƯỜNG CẦU CỦA TA THÌ HÃY CÚT KHỎI ĐÂY TA KO BẮT MI XEM CẦU CỦA TA ĐÂU,
TA ĐÃ MẤT RẤT NHIỀU CÔNG ĐỂ TÌM CẦU CHO AE KHAM KHẢO RỒI , MÀ MI MUỐN DẠI ĐỜI TA HẢ
Người ta góp ý , nên tiếp thu . Chứ lấy quyền j mà đuổi ng ta cút vậy ct

Không động chạm gì đến DKN21. mình chỉ góp ý cho gọn để mn tham khảo chứ mình cũng tự biết soi và chơi chứ chưa bg biết tk số của ct.

Không động chạm gì đến DKN21. mình chỉ góp ý cho gọn để mn tham khảo chứ mình cũng tự biết soi và chơi chứ chưa bg biết tk số của ct.
Thế thì bạn và anh AuChu kết hợp thì hãy quá.Anh AuChu soi cầu và bạn chọn cầu để chốt.Quá hay sống kiếm hợp bích.