Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 29/03/2022 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 29/03/2022

Vì k muốn chia sẽ nhiều cầu, 1 số anh em bí cầu loạn số. Vì soi 7 cầu nó đều ra chạm 9 nên chỉ đưa 1 cầu đơn giản lên là báo chạm 9 cho anh em dễ hiểu
Đây là khu vực cầu kèo.. loạn số thì DĐGM có cả khu cao thủ chốt số hàng ngày cho AE chơi rồi. đã loạn số thì vào đây làm gì...ko lẽ mấy ae loạn số đó còn loạn cả nội dung mà diễn đàn qui định nhỉ.. cái này lại thảo luận hơi tốn thgian đó ae ak.

MB 29/3 đề chạm 27, kết tứ thủ đề 27,72,22,77, 💓 3d ghép càng 035849 💓 4d càng 3,8 ,,, trà đá bia hơi , văn nghệ giải trí , mọi cầu kèo đều có thể bị gãy , ace cân nhắc kỹ trước khi xuống tiền , chúc Ace may mắn và rực rỡ ,

Đính kèm

MB 29/3 đề chạm 27, kết tứ thủ đề 27,72,22,77, 💓 3d ghép càng 035849 💓 4d càng 3,8 ,,, trà đá bia hơi , văn nghệ giải trí , mọi cầu kèo đều có thể bị gãy , ace cân nhắc kỹ trước khi xuống tiền , chúc Ace may mắn và rực rỡ ,
Nhìn giải hôm nay báo kép nhiều quá.. tìm các bảng mãi chưa thấy.. ae cs ok. cảm ơn nhé. bộ này trùng cái tổng với bộ 13 mình cũng mới soi đc. bộ 13 ăn tổng 9. vậy bộ này 272 xuất sắc luôn. <33

Nhìn giải hôm nay báo kép nhiều quá.. tìm các bảng mãi chưa thấy.. ae cs ok. cảm ơn nhé. bộ này trùng cái tổng với bộ 13 mình cũng mới soi đc. bộ 13 ăn tổng 9. vậy bộ này 272 xuất sắc luôn. <33
E cảm ơn bác , chúc bác nhiều sk và nhiều may mắn

Nếu biết cầu nào trúng mà chọn thì nta là thánh rồi chứ k fai người thường nữa bác, soi cầu này bỏ cầu kia, cầu đưa lên thì xịt, cầu k post lên thì trúng, nthe cũng có thấy áy náy trong lòng... ăn thua là người tham khảo cầu cảm thấy mjk kết cầu nào mà vào và qtrong nhất là có may mắn hay k thôi, đỏ chấp hết, đen thì chịu rồi... mấy bác cứ kêu la chuyện post cầu hoài mai mốt k CT nào thèm chia sẻ cầu cho mà tk...
Đẹn thôi đỏ vẫn thế ạ😄😄

Mai bộ nào có tỉ lệ nổ thì cao thì ct đưa lên đi, nổ xong đưa lên có mà đầy. 10 bộ chả kẻ k có 1 bộ trúng. Vậy bộ trúng đó nay có trong dàn 10s không.
Em thấy bác với bác thống tướng nói chuyện , theo em thấy bác cãi cùn quá , mỗi người có cách chia sẻ khác nhau , ăn hay không thì cũng tùy hôm và ăn được dàn 10s hay không cũng phải tùy hôm . Chứ hôm nào cũng ăn thì có mà thần thánh . Chia sẻ 10 cầu kèo ai thích cầu nào thì chơi và tâm đắc cầu nào theo cầu đó chứ người ta chia sẻ lên không bắt mọi người phải theo hết cả 10 cầu . Còn theo suy nghĩ của em về cách nói chuyện của bác thì bác quá tự cao tự đại về cầu kèo của mình và xem thường cầu kèo của người khác . Còn bác tự tin cầu của mình tỉ lệ nổ cao và ăn thông được thì bác tạo riêng 1 topic riêng như bác thống tướng đấy rồi chia sẻ riêng cho anh em theo . Em xin hết !!!

Ôí đồi ôi.. cao thủ ôi.. cái gì thế này.. có ng AE cs cầu bộ này làm cứ đi tìm mãi.. ko có lẽ AE ta ngày mai hup lớn nhỉ...kkkk
Hy vọng chúng ta ko nhầm về dự đoán
BTĐ 72.jpg

Em thấy bác với bác thống tướng nói chuyện , theo em thấy bác cãi cùn quá , mỗi người có cách chia sẻ khác nhau , ăn hay không thì cũng tùy hôm và ăn được dàn 10s hay không cũng phải tùy hôm . Chứ hôm nào cũng ăn thì có mà thần thánh . Chia sẻ 10 cầu kèo ai thích cầu nào thì chơi và tâm đắc cầu nào theo cầu đó chứ người ta chia sẻ lên không bắt mọi người phải theo hết cả 10 cầu . Còn theo suy nghĩ của em về cách nói chuyện của bác thì bác quá tự cao tự đại về cầu kèo của mình và xem thường cầu kèo của người khác . Còn bác tự tin cầu của mình tỉ lệ nổ cao và ăn thông được thì bác tạo riêng 1 topic riêng như bác thống tướng đấy rồi chia sẻ riêng cho anh em theo . Em xin hết !!!
Gà mờ

nó còn hơn cả dàn 10 số .. ae hơi thiển cận đó. có thể ae ko hiểu rộng. tính thử cho ae coi nè. 260s 3D X 3 ĐIỂM = 780 điểm. 3 dàn 3 càng đề nổ full . vậy tổng vốn và tiền lời ae tính sao. ??? 10 số dễ trúng hơn hay 65 số. vốn đầu tư và lãi tính thử hộ cái đi ae
Chắc ai cùng chơi 3,4d

Đây là khu vực cầu kèo.. loạn số thì DĐGM có cả khu cao thủ chốt số hàng ngày cho AE chơi rồi. đã loạn số thì vào đây làm gì...ko lẽ mấy ae loạn số đó còn loạn cả nội dung mà diễn đàn qui định nhỉ.. cái này lại thảo luận hơi tốn thgian đó ae ak.
Bản thân mình soi ra 10 cầu sau đó tập hợp loạibtruwf ra dàn 36s,10s còn lao đao khổn khổ hướng chi người tham khảo cầu còn khốn khỏi hơn. Người ta chọn đc cầu thì người ta tự soi rồi.