Đề 10s - CẦU ĐỀ NUÔI TUẦN CÙNG LÊ QUYẾT 12G | Page 16 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Đề 10s CẦU ĐỀ NUÔI TUẦN CÙNG LÊ QUYẾT 12G

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cầu kèo sao vậy bác ? Bác bổ sẻ cho e tham khảo với ạ.
Lấy 2 số cuối g1 ngày thứ 2 + lại làm ct nuôi từ thứ 3-thứ 5, và kết quả ngày thứ 5 nuôi ngày thứ 6,7,Cn (chậm nhất thứ 2 tuần sau), cầu này mình học của ng khác, bạn tk

Lấy 2 số cuối g1 ngày thứ 2 + lại làm ct nuôi từ thứ 3-thứ 5, và kết quả ngày thứ 5 nuôi ngày thứ 6,7,Cn (chậm nhất thứ 2 tuần sau), cầu này mình học của ng khác, bạn tk
Nuôi 3 ngày (Tổng hay Chạm Tổng)? Nếu như bạn nói là CT (chạm tổng) nuôi 3 ngày thì đã nổ hết chạm 2,7 (21,78) rồi mà 😂😂😂

Cái người gì ấy ơi chịu khó đọc bài viết để hiểu ý tưởng nhé tại sao tôi không lập topic riêng. Quan điểm tôi bắt cầu là đơm đó. Tức là cầu khung 7-10ngày khi vượt qua 5-6 ngày chưa ra sẽ lên số cho ace chơi cùng tôi. Ace hiểu cái ý tưởng này là đc.
Tiền là của ace đc thua thì ace chịu. Tôi cùng một số CT lên số là số chơi đấy muốn chia sẻ để ace có thêm kinh nghiệm, động lực để chơi thôi. Bản thân cũng lọ mọ thức đêm tìm cầu đánh. Vì vậy sau này rất mong ace không thích chỉ cần bấm chặn đừng buông lời cay đắng. Tôi cũng chưa xúi dục ai theo, hoặc khẳng định cái gì..
Chúc ace may mắn; chúc các chủ tịch sức khỏe, sáng xuốt trong các đường cầu.
Riêng dàn 80 ngày mai đánh nhỏ xuống hoặc bỏ.
Thân!
Cảm ơn bácl

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.