Đề 10s - CẦU ĐỀ NUÔI TUẦN CÙNG LÊ QUYẾT 12G | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s CẦU ĐỀ NUÔI TUẦN CÙNG LÊ QUYẾT 12G

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cái người gì ấy ơi chịu khó đọc bài viết để hiểu ý tưởng nhé tại sao tôi không lập topic riêng. Quan điểm tôi bắt cầu là đơm đó. Tức là cầu khung 7-10ngày khi vượt qua 5-6 ngày chưa ra sẽ lên số cho ace chơi cùng tôi. Ace hiểu cái ý tưởng này là đc.
Tiền là của ace đc thua thì ace chịu. Tôi cùng một số CT lên số là số chơi đấy muốn chia sẻ để ace có thêm kinh nghiệm, động lực để chơi thôi. Bản thân cũng lọ mọ thức đêm tìm cầu đánh. Vì vậy sau này rất mong ace không thích chỉ cần bấm chặn đừng buông lời cay đắng. Tôi cũng chưa xúi dục ai theo, hoặc khẳng định cái gì..
Chúc ace may mắn; chúc các chủ tịch sức khỏe, sáng xuốt trong các đường cầu.
Riêng dàn 80 ngày mai đánh nhỏ xuống hoặc bỏ.
Thân!
Các bạn trẻ thân mến của tôi ơi! Tôi mới quay lại dđ nhưng biết Thắng đây là cũng là một trong những cao thủ có nhiều kn và cầu kèo hay... hãy tự tin mà theo nhé... Chúc ae nhiều may mắn!

Thua ace ạ.
Đã phòng thủ con 36,63 t9 mà vẫn thua đồng. Hôm nay kết C6 thế mà không ra.Hôm nay mình có đọc được bài viết của bạn @BICHNGOC80 chia sẻ xin chúc mừng bạn, thật tiếc mình lại bảo thủ không đưa thêm chạm 27 vào dàn lọc góc hẹp vì dàn thô nó sẽ lên 56s rất khó loại không lập đc 3d.
Tiếc thật nhưng cs là như vậy!
Mai làm lại vậy

Thua ace ạ.
Đã phòng thủ con 36,63 t9 mà vẫn thua đồng. Hôm nay kết C6 thế mà không ra.Hôm nay mình có đọc được bài viết của bạn @BICHNGOC80 chia sẻ xin chúc mừng bạn, thật tiếc mình lại bảo thủ không đưa thêm chạm 27 vào dàn lọc góc hẹp vì dàn thô nó sẽ lên 56s rất khó loại không lập đc 3d.
Mai làm lại vậy
Hôm nọ , hôm kia anh ạ , mong anh nhanh khoẻ lại đi xây cây cầu khác , lấy lại sau anh

Thua ace ạ.
Mai làm lại vậy
Mình cũng ko đc ăn bạn ơi, 2 ngày c2,7 nên nay chỉ chơi tổng 2,7 kết kép chơi bộ 11,

3 ngày ra c27 cả 3 mà ko ra tổng, đồng ảo quá bạn
Đồng đang chơi bài bệt định dạng lơ mơ đồng sẽ nhả kép bằng lệch sát kép 1 tay nữa cho 3 ngày cuối tuần lắm. Nhưng mình không thích định dạng ấy. Nếu có thể sẽ là 09,90,45,54

Thua ace ạ.
Mai làm lại vậy
Đây a thai1980 xem sao cho ace con BT,

Đính kèm

• 967.1 KB Lượt xem: 196
Đồng đang chơi bài bệt định dạng lơ mơ đồng sẽ nhả kép bằng lệch sát kép 1 tay nữa cho 3 ngày cuối tuần lắm. Nhưng mình không thích định dạng ấy. Nếu có thể sẽ là 09,90,45,54
Cầu của mèo bộ 04 k3n cuối tuần luôn đó a,trùng a r

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.