Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 03/08/2023 - Giải mã số học | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 03/08/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hàng chục g7.1 trùng đơn vị g7.4 ngày 31/7 .. Đề ăn chạm tổng số trùng đấy , hôm nay ngày 3 là ngày cuối . Có đề 48 số chạm tổng 16 cứng , đa số là ăn chạm . Ace ai bắt đc chạm tổng gì cứng ghép ctg16 húp . Cá nhân cối thêm bộ bạch thủ 11 .

Hàng chục g7.1 trùng đơn vị g7.4 ngày 31/7 .. Đề ăn chạm tổng số trùng đấy , hôm nay ngày 3 là ngày cuối . Có đề 48 số chạm tổng 16 cứng , đa số là ăn chạm . Ace ai bắt đc chạm tổng gì cứng ghép ctg16 húp . Cá nhân cối thêm bộ bạch thủ 11 .
Chúc Đại Tướng rực rỡ

Cảm ơn bác thật sự em cũng ko có khéo ăn khéo nói gì cả nên đôi khi câu từ nó không được hoàn chỉnh em cũng chỉ nghĩ đơn giản là em thấy cái pp bắt của em bay giờ Em thấy nó ổn định nên muốn đưa lên đây để các bác tham khảo nhưng do em thật thà nhiều khi dùng những ngôn từ mang tính chất khẳng định qua nên khiến nhiều bác lại thấy hoang mang dẫn đến loạn số từ mai em vẫn lên giao lưu số với các bác nhưng các bác cũng đừng kỳ vọng quá nhé tất cả các con số chỉ mang tính chất dự đoán em cũng cố gắng hết sức còn ăn hay ko lại phải xem tùy lộc của mỗi người
Thank bác

Cối thôi anh!

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.