Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 14/05/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 14/05/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mai mình bắt ngựoc với ae nhé cầu đang ăn thông chưa một cầu nào gãy mà ko dám khẳng định đâu vì còn 1 hôm ko nổ hết 4 cầu đều từ tết chưa gãy kết hợp đc có hai cầu là trùng số lên chắc chắn là có cầu phải gãy còn cứng t 8 nhé ae tk theo mình chơi hơn 20năm môn này không khẳng định đc cái gì
tỏng 8 à bác

Dê mb ngay mai sẽ nổ tổng này 100% .tổng 9,2,7,0,5,3 ( khổng nổ ngày mai bỏ chốt)
Bệt tổng kiểu gì trong một tuần nó phải bệt lại một tổng nay là chủ nhật ngày cuối chắc chắn nó phải bệt lại một trong 6 tổng 0-5-2-7-3-9 đúng ko chủ tịch kkk

Cảm ơn bạn
Bạn lên cầu rất hay và rất chuẩn,
Không như kiểu lên bừa lên đại,

Mai mình bắt ngựoc với ae nhé cầu đang ăn thông chưa một cầu nào gãy mà ko dám khẳng định đâu vì còn 1 hôm ko nổ hết 4 cầu đều từ tết chưa gãy kết hợp đc có hai cầu là trùng số lên chắc chắn là có cầu phải gãy còn cứng t 8 nhé ae tk theo mình chơi hơn 20năm môn này không khẳng định đc cái gì
Hn tổng 8 cứng đúng k vậy

Vậy thì chỉ có bộ 13.chạm 3-8 đang thông tuef tếts đén jo. Đánh cho thứ 67cn
2 ngày t6-7 chưa nổ còn mỗi hnay ngày cuối.
Ghép vs chạm 1,6 của bác chỉ có bộ 13 là đẹp
Chạm 38 thông từ tết đến giờ.muốn bạn dẫn chứng dc ko.vì cũng có thể cầu con đuôi theo thứ cộng ra chạm tổng 38

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.