Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 21/09/2023 - Giải mã số học | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 21/09/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XIN LỖI,NÓI LÒNG THẬT VỚI CÁC CAO THỦ NHIỀU CAO THỦ CHỈ BIẾT VẼ RA RẤT NHIỀU CÁC CẦU,MÀ KHÔNG CÓ TIẾNG KẾT(một trăm số thì mấy trăm cầu)các ct lên sàng lọc......
Lại tấm chiếu mới ko chia sẻ cầu thì lại bảo ko có cầu các bác chia sẻ nhiều cầu lại bảo loạn số, tiếng kết hay ko thì xem ở phần chốt bài, còn ở đây là Phần Chia sẻ Cầu XSMB, còn ko hiểu nữa nghỉ cho rồi chơi chi cho loạn số, vô đây nói tào lao

Các bác và ae tham khảo trùng kết loại nào thì sài loại đó nhé, tuy đơn giản nhưng hiệu quả. Chúc các bác và ae tham khảo vui vẻ, may mắn và rực rỡ!

Lại thêm một tiếng Sủa nữa,tiếng này hơi động ở đâu là nó sủa,kiểu quen rồi,tôi thays lâu rồi nay tôi mới nói
Sao vào bài tôi bình luận kiểu đó? Tôi xúc phạm gì tới bạn ko? Trước khi đặt tay lên phím hãy nghĩ và hiểu thật kĩ trước khi trình bày! Nói to còn nói láo nữa?

Cầu này hôm quá ko đăng,, chỉ có mỗi cầu bộ 37 thôi,,xong rồi hôm nay mới đăng,, gọi là vuốt đuôi

Xin lỗi toàn thể các anh, chị tiền bối và các bạn yêu số trên diễn đàn! LENGUYEN8R cũng là một thành viên, vào diễn đàn này chỉ mong được học hỏi và tham khảo cách chơi! Cách dựng cầu để áp dụng cho bản thân! Trong lòng luôn cảm ơn và ngưỡng mộ các cao thủ rất nhiều ! Nhung Có vài thành viên thực sự LENGUYEN8R ko hiểu họ vào đây để làm gì? Vang tục chửi bậy ho có trúng số được không? Trong khi các cao thủ phải bỏ thời gian và tâm huyết để tìm cầu đưa lên cho mọi người cùng tham khảo!
Cá nhân cảm thấy bất bình thực sự với những kiểu thành viên đó! Không xứng đáng được tham khảo cầu kèo! Đê nghị admin kích những thành viên đó ra đỡ làm ảnh hưởng đến tinh thần của các cao thủ và thành viên chơi số!
Con người! At phải có lòng tự trọng!

Đính kèm

Cầu này hôm quá ko đăng,, chỉ có mỗi cầu bộ 37 thôi,,xong rồi hôm nay mới đăng,, gọi là vuốt đuôi

Nó là dàn nằm trong phương án nuôi tuần của TÔI.
Tin hay không thì tuỳ bạn Nổ chậm kinh mà không hiểu là sao
2 Cầu bộ 30 là Tôi phót ngày 19/9 mà 20/9 nó mới nổ

BẠN AHMM150 MUỐN BIẾT THÌ VÀO MÀ COI

NÓI THẬT LÒNG NHÉ NẾU KHÔNG THEO GIÕI LÂU THÌ ĐẾN TẾT SANG NĂM CŨNG KHÔNG HIỂU ĐƯỢC ĐÂU
1/ ACE ĐẾ Ý CẦU KÈO HÀNG NGÀY TÔI CHIA SẺ ĐỀU NẰM TRONG PHƯƠNG ÁN NUÔI TUẦN CẢ ĐẤY CHỨ KHÔNG PHẢI CỨ VẼ ĐẸP MÀ ĐƯA LÊN ĐÂU VÀ CHẬM KINH LÀ CHUYỆN BÌNH THƯỜNG
2/ RẤT NHIỀU ACE TRONG GMSH ĐÃ BIẾT CẦU VÀ CÁCH LÊN SỐ THÀNH DÀN CỦA NHỮNG CÂY CẦU NÀY TÔI ĐÃ TỪNG CHIA SẺ
3/ CÓ GAN THÌ CHỈ CÓ NUÔI THÔI LÀ KHÔNG SỢ THUA

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.