Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 21/09/2023 - Giải mã số học | Page 7 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 21/09/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cầu kèo chỉ mang tính chất tham khảo thôi, chứ chơi lô đề là phải chấp nhận hên xui, nay được mai mất là chuyện bình thường , nhiều khi cầu kèo đẹp mê ly, nhưng cuối cùng nó cũng có nổ đâu, xem và trùng ý mình thì vụt thôi. còn không muốn đau đầu về những con số thì tốt nhất nên bỏ anh em nhỉ
Bỏ đi chứ hắn có phân biệt đc khu vực này để chia sẻ cầu kèo đâu … mà tham khảo thì các ct đưa nên còn lại tự m chơi còn ko thì đi chỗ khác coppy về mà chơi đỡ phải suy nghĩ … ng đâu tào lao dữ … thời này muốn ăn luôn thì cặp với anh đồng mà đánh cho nét

cầu kèo chỉ mang tính chất tham khảo thôi, chứ chơi lô đề là phải chấp nhận hên xui, nay được mai mất là chuyện bình thường , nhiều khi cầu kèo đẹp mê ly, nhưng cuối cùng nó cũng có nổ đâu, xem và trùng ý mình thì vụt thôi. còn không muốn đau đầu về những con số thì tốt nhất nên bỏ anh em nhỉ

Dạng này thì chỉ là há miệng chờ sung chứ không biết gì hết kakaka
Chơi theo cảm tính là chính may thì ăn không thì lại ra đảo hóng gió
Xin thưa rằng cầu kèo là có thật 100% và chỉ dành tham khảo trùng ý kết cầu thì chơi linh cảm chọn số chơi mới là quan trọng nhất 100 con đề thì ngày nào chẳng có cầu không người này thì người khác có phọt cầu
Tốt nhất là bạn nên nghỉ chơi hoặc đi chỗ khác chơi đây không phải là nơi bạn cần đến không ai tiếp bạn đâu
sung h ko ăn dễ····ct nhỉ·

Xin lỗi toàn thể các anh, chị tiền bối và các bạn yêu số trên diễn đàn! LENGUYEN8R cũng là một thành viên, vào diễn đàn này chỉ mong được học hỏi và tham khảo cách chơi! Cách dựng cầu để áp dụng cho bản thân! Trong lòng luôn cảm ơn và ngưỡng mộ các cao thủ rất nhiều ! Nhung Có vài thành viên thực sự LENGUYEN8R ko hiểu họ vào đây để làm gì? Vang tục chửi bậy ho có trúng số được không? Trong khi các cao thủ phải bỏ thời gian và tâm huyết để tìm cầu đưa lên cho mọi người cùng tham khảo!
Cá nhân cảm thấy bất bình thực sự với những kiểu thành viên đó! Không xứng đáng được tham khảo cầu kèo! Đê nghị admin kích những thành viên đó ra đỡ làm ảnh hưởng đến tinh thần của các cao thủ và thành viên chơi số!
Con người! At phải có lòng tự trọng!
kođểýbọn··n·ãongắn b ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.