Cầu MB - Cầu độc Stl 95% ăn ngày, 99% ăn k3n | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu độc Stl 95% ăn ngày, 99% ăn k3n

797 mai nhịp mới đẹp e có thể nuôi khung 3n nhé, ko thì bỏ mai vào 252 theo cầu kia, bằng ko e đợi cầu chạy lại hãy vào
Dạ. E cảm ơn A. E mới vào theo A đc hôm đầu. Có cầu hay cs kéo Ae vào bờ vs A nhé.

Dạ. E cảm ơn A. E mới vào theo A đc hôm đầu. Có cầu hay cs kéo Ae vào bờ vs A nhé.
Cầu kèo thì vậy nhưng đôi khi vẫn cần chữ duyên nữa em nhé, từ ngày cs cầu ăn rồi ngjir , ae ai ma vào chắc kung ve bơ hết rồi nhieu ae sợ cầu dài ngày ko dám vào cuối cùng tiếc

Cầu kèo thì vậy nhưng đôi khi vẫn cần chữ duyên nữa em nhé, từ ngày cs cầu ăn rồi ngjir , ae ai ma vào chắc kung ve bơ hết rồi nhieu ae sợ cầu dài ngày ko dám vào cuối cùng tiếc
E tes cầu r. Thấy ok lắm A. Mà 1 lúc chơi nhiều cầu thấy bối rối quá A ạ. A tư vấn giúp R

Nay em thấy cầu này bắc ké nổ 95-59-98 kết nhất vẫn 98 nhưng lại theo Phan bảo đánh 89 yoang luôn chán quá anh ạ

Mai cầu này ko có rồi nhưng chỉ cho ae có thể tk tại g4.1–4111 mai ae choi cặp 141 choi 1 ngày duy nhất cầu này kungx hay nổ hai nháy ae kết thì theo nha , mai mình mạnh tay
Ngày 8/4 giải 2.2 có 48222 thì theo như a bảo có phải cặp 484 đánh hôm sau k ạ.nếu 282 thì n2 mới nổ