Thảo luận - CẦU ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ NĂM 2022 LTD2707197 | Page 160 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CẦU ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ NĂM 2022 LTD2707197

Nuôi TỔNG 4 + CHẠM 9 + 10s kép bằngTừ thứ 2 đến CN /6
3D 2,4,5,7,8,9
Càng nuôi đã nổ 5 Hạ tiếp 3D nuôi 2,4,7,9
Tiếp tục nổ càng nuôi 9. Hnay bổ xung thêm càng 0,5,7 * Vậy 3D nuôi là 0,2,4,5,7,9 từ thứ 5 đến CN 5/6 Tỉ lệ 1,2,3,8
AE lưu ý..Cầu 3D nuôi luôn cập nhật nóng nhất cs với ACE..
CẦU TỔNG NUÔI 14 N.jpg

Sửa lần cuối:
2D 36s, 3D 252s còn 4D hình như 1260s thì phải. Thấy bạn ấy bảo 2m mà nhập xong thừa 20k. A dũng bảo đi nhặt cầu cs voi cho hết 20k
Bạn ơi mình copi xong thì a Dũng gỡ . Còn đơn cược nhiều số nó chỉ hiển thị 1/3 đơn thôi

Bạn ơi mình copi xong thì a Dũng gỡ . Còn đơn cược nhiều số nó chỉ hiển thị 1/3 đơn thôi
Đúng rồi. Thảo nào thấy có mỗi 2d với 3d
Ko thấy 4d đâu.
Chúc mừng ct và ae nhé.
Ơ mà sao lên số rồi lại xóa luôn vậy. Ko để đó chia sẻ cho mn bám càng với ct ơi

Đúng rồi. Thảo nào thấy có mỗi 2d với 3d
Ko thấy 4d đâu.
Chúc mừng ct và ae nhé.
Ơ mà sao lên số rồi lại xóa luôn vậy. Ko để đó chia sẻ cho mn bám càng với ct ơi
Sao bạn ko tự lục vấn mình.. ơ sao lúc ý mình ở đâu. Nói vậy mình rất buồn.. bao tâm huyết nhiệt số với ae.. mà ae ko cả cảm xúc..Nản...AE tìm hiểu đi.. cái bạn kia.. mấy năm ròng cùng thuyền... Dám trắng cả đêm qua.. Cùng mình.. sự tin tưởng là hơn cả tuyệt đối.. Mình ko tận huyết nhiệt...thì nhiệt huyết với ai...buồn..Bạn đừng làm ng khác buồn đc ko...

Em để ý dạo này câm đầu nào, thì hôm sau rất dễ ra càng đầu ấy…
A tính thẳng.. nhưng rất chân tình..E chấp A rồi đó..Hãy như xưa đi cho nhẹ lòng E ah..A nhiệt.. thật nhưng ko xúc phạm bất cứ ai đâu.. chơi số nó trên cả ảo.. cố vượt cái ảo để ae mình bền e nhé..chúc e luôn mm

Mai làm lại a ah. Giờ tiếc cũng chả làm đc gì. Chiều e tinh ý 1 chút thì cũng nhấm đc. Mà lúc đó lú vô 18lobet quá. Chiều tinh ý đánh dàn 252s 3D ghép độc thủ 4D 9 là có lúa r.
A tiếc là tỏi nó có cả bó mà ko có duyên hup thôi E..hiii..

Chiều vô thấy a bảo đưa gđ đi chơi nên ko muốn phiền a. Hỏi bạn kia thì bạn kia ko cs, có dàn 2,3D mà chờ bạn kia cs dàn 4D nữa nhập luôn. Ăn mn lãi đc hơn 800k tổng còn 1m9 thế vô 18lobet đi luôn a ợ.
Đời mà Lộc ai người đấy hưởng…cảm nhận thôi..tôi cũng ngồi chờ như bạn