Cầu MB - Cầu độc thủ mới chạy cầu +10 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu độc thủ mới chạy cầu +10

• Thread starter duhunx999
  • Ngày gửi
top không phải vấn đề mai lô đít 4 như 44.54.64.74 có thể ra.cá nhân tôi tuần này ăn đậm rồi không nên chơi thứ 7 chủ nhật.đừng chơi như nghiện.Biết đâu nó nổ vào đề .nó rơi 57.78. thì mai cầu nó chỉ bộ đề 545.494 hoặc kép 44.99 .ai thích chơi bộ lệch thì 464 ra lại là hết sức bình thường.cuối tuần chơi văn nghệ không ảnh hưởng lãi

Ae đừng gọi tôi là ct hay cao thủ gì cả.tôi chỉ là Trần Văn Hải đơn giản vậy thôi .anh em thấy hay hâm nóng bài viết không trôi.Có rất nhiều cầu đang ăn trong cầu kèo miền bắc anh em vào xem và tổng hợp lên cách đánh và phương pháp chơi sao cho hiệu quả

Vị trí

top không phải vấn đề mai lô đít 4 như 44.54.64.74 có thể ra.cá nhân tôi tuần này ăn đậm rồi không nên chơi thứ 7 chủ nhật.đừng chơi như nghiện.Biết đâu nó nổ vào đề .nó rơi 57.78. thì mai cầu nó chỉ bộ đề 545.494 hoặc kép 44.99 .ai thích chơi bộ lệch thì 464 ra lại là hết sức bình thường.cuối tuần chơi văn nghệ không ảnh hưởng lãi
Top rongbachkim nó khá là kinh khủng. Thường thì top5 thôi tỉ lệ về đã cực thấp rồi a Hải ạ.
Lô thì nhiều số nên việc né những con top ra cũng ko khó khăn gì cả
Bác nghỉ. nhưng những người khác vẫn chơi. E cũng chỉ có ý nhắc vậy để mọi người đừng tất tay, thua rồi ra đảo mà ở lạnh lẽo lắm

Cám ơn bạn rất nhiều, mình xin góp ý kiến cá nhân. Bạn Hải quả nhiên là đẳng cấp, từ cầu gẫy 5 ngày bạn ấy đã nối tiếp đến hiện tại là 3 ngày nữa. Cái cầu này mình thấy rất lạ, cách ngày 1 về lô ngày 2 về xc hay là đđ, các bạn tham khảo thử. Xin cám ơn

Hnay con 99 về đầu luôn hic.....