Cầu MB - CẦU GÌ MÀ DÀI KINH KHỦNG.!!! | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU GÌ MÀ DÀI KINH KHỦNG.!!!

Tháng 8 mới gãy 2 ngày, a nghĩ hôm nay bắt đầu gãy tiếp CẦU a chia sẻ cho mọi người chơi trên Topic mỗi ngày đó giờ e mới biết à?????
Theo dõi bác mãi hôm nay mới dám vào cược 5 k 3 d và 1k 4 d dàn của bác chưa gì bác đã phán vậy hơi run rồi bác ơi.mà pp loại càng của bác là loại càng khan và càng vừa về hôm qua phải ko ahk?

Theo dõi bác mãi hôm nay mới dám vào cược 5 k 3 d và 1k 4 d dàn của bác chưa gì bác đã phán vậy hơi run rồi bác ơi.mà pp loại càng của bác là loại càng khan và càng vừa về hôm qua phải ko ahk?
Cứ tự tin lên bạn Thần Tài sẻ đem tài lộc đến cho bạn

Mấy bữa nay a có chơi Cầu này nữa đâu ăn quá dài phải gãy thôi e. Cầu này 4c6789 nay a bắt 0789 e chơi không nhìn à???

Lấy con đầu tiên của giải đặc biệt. Tiến lên 4 chạm. Tưởng j t lại chả biết. Dài quá r ô giáo ạ

HÔM NAY THẤY CHÁN CHÁN LÀM SAO Ý CHẴNG CÓ HỨNG THÚ HÂY ĐỘNG LỰC GÌ HẾT, NHƯNG THẤY CÂY CẦU DÀI QUÁ NÊN CHIA SẺ CHO ACE, CẦU ĐƠN GIẢN NHƯ SAU ACE LẤY CON HÀNG VẠN GĐB NGÀY HÔM TRƯỚC TIẾN LÊN LÀM 4 CHẠM CHO HÔM SAO NHÉ.!! CHÚC ACE MAY MẮN, ??
Hay quá bác

Mình lính mới mn có cầu kèo j cho mình hóng với học hỏi chưa hiểu j cả cám ơn mọi người

HÔM NAY THẤY CHÁN CHÁN LÀM SAO Ý CHẴNG CÓ HỨNG THÚ HÂY ĐỘNG LỰC GÌ HẾT, NHƯNG THẤY CÂY CẦU DÀI QUÁ NÊN CHIA SẺ CHO ACE, CẦU ĐƠN GIẢN NHƯ SAU ACE LẤY CON HÀNG VẠN GĐB NGÀY HÔM TRƯỚC TIẾN LÊN LÀM 4 CHẠM CHO HÔM SAO NHÉ.!! CHÚC ACE MAY MẮN, ??
Tiến 0123 hay tiến 1234

Cầu quá dài từ Nam ra Bắc ,quá tuyệt thanks ae chia sẻ ?