Lotto Bet - Cầu kép lệch Hậu -Tiền Nhị. Ăn bể bụng ? | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu kép lệch Hậu -Tiền Nhị. Ăn bể bụng ?

canh nhịp rơi và chạm,canh kép sao hay vậy bác.bác có thể cs cho ae cách bắt 1it ko ạ.e tự chơi toang thê thảm.
Vấn đề này một phần cũng có ít kinh nghiệm. Còn canh nhịp rơi thì vào phần phân tích kết quả. Canh 2 đầu hậu nhị 5ky gần nhất xem những con số nào hay ra, bắt bộ kép đó cho những kỳ sau. 1 bộ kép gồm 4 số. 5k x4s=20k đanh 2 đầu= 40k. Mình đánh chữa bao giờ 10 kỳ không ra. Lâu ở chổ rình đc bộ kép mà mình vào tiền. 1 ngày rãnh vào rình 15p đến 30p là có 1 bộ là có vài trăm ngàn ăn sáng rồi. Đánh vậy nhẹ tiền. Vốn 500k đến 1tr là chơi thoải mái.

Sợ quá may mà dày vốn. Theo đúng 14 cầu nó mới ra. Hoà đc mà toát hết mồ hôi. Nói chung đc ăn rồi ko tham. Cầu cũng ngon
Bắt bộ kép 4s vốn 500k đến 1tr thôi là kiếm đc ăn sáng rồi. Có khi tay 2 hoặc tay 3 là ra rồi ng ae . Xem cầu và hôm đó có đỏ k nữa ?. Như mình cũng nhé có ngày kiếm đc 4tay là gần 1tr rồi. Mỗi lần đánh cống mấy chục ngàn nên k có lo lắng j.

Vấn đề này một phần cũng có ít kinh nghiệm. Còn canh nhịp rơi thì vào phần phân tích kết quả. Canh 2 đầu hậu nhị 5ky gần nhất xem những con số nào hay ra, bắt bộ kép đó cho những kỳ sau. 1 bộ kép gồm 4 số. 5k x4s=20k đanh 2 đầu= 40k. Mình đánh chữa bao giờ 10 kỳ không ra. Lâu ở chổ rình đc bộ kép mà mình vào tiền. 1 ngày rãnh vào rình 15p đến 30p là có 1 bộ là có vài trăm ngàn ăn sáng rồi. Đánh vậy nhẹ tiền. Vốn 500k đến 1tr là chơi thoải mái.

Cám ơn bác đã cs ạ.để mình làm theo bác.vì mình ko có kn như các cao thủ.tự chơi dàn 64s toang quá âm càng âm thêm.để theo cách này của bác từ từ gỡ lại it it.

Vẫn công ăn đều nhá ae! Rình rình mà húp đủ cà phê?

Đính kèm

• 111.1 KB Lượt xem: 145
1 bộ kép sao chỉ có 1 4s mong bác nói rõ hơn

1 bộ kép sao chỉ có 1 4s mong bác nói rõ hơn
Ví dụ bạn rình bộ kép 11 đi, thì sẽ là 11,66,16,61. 4s. Sau đó kéo lên xem lại 11 hoặc 66 ra chưa , nếu ra rồi thì rình 16,61 vào tiền. Hoặc 16,61 ra rồi thì rình 11,66, bộ kép 4s là như vậy. Cũng có lúc hơn 10 tay mới ra, nhưng chắc chắn là kiếm cà phê được. Chậm mà an toàn.

hình như là ct chỉ lấy 4 con kép hay về trong nh~ kỳ gần đây và nuôi thì phải
Khi kép lệch hoặc bằng sắp xuất hiện. Thì hầu như đều báo cầu cả. Bệt đi bệt lại trong mấy tay liền mấy con số đó. Thì lức đó bắt bộ 4s đón vào tiền thôi

Thua đề thì ta rình cho nó xanh lại?. AE đừng vội , cứ như mình chia sẽ , đợi nó bệt những con số liên tục vào vài tay là húp. Kiên nhẫn nhé AE.
Bác bắt chuẩn quá. Bác còn onl. Hô e theo vài tay nào.

Thua đề thì ta rình cho nó xanh lại?. AE đừng vội , cứ như mình chia sẽ , đợi nó bệt những con số liên tục vào vài tay là húp. Kiên nhẫn nhé AE.
tốt quá bác vẫn pp cũ chơi đấy à

bộ kép 4s đánh cả tiền hâu đung ko bác

cách ghép số như thế nào vậy bạn..ví dụ như đôi kép lệch 1-6,,,,2-7...3-8.vvv ghép như thế nào bạn có thể hướng dẫn mình không..cảm ơn