Lotto Bet - Cầu kép lệch Hậu -Tiền Nhị. Ăn bể bụng ? | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu kép lệch Hậu -Tiền Nhị. Ăn bể bụng ?

cách ghép số như thế nào vậy bạn..ví dụ như đôi kép lệch 1-6,,,,2-7...3-8.vvv ghép như thế nào bạn có thể hướng dẫn mình không..cảm ơn

bác hỏi vậy là biết bác ko biết gi về bộ số rồi.khuyên bác nên vào các bài viết và học cách xem cầu.chứ cắm đầu vào chiến vs bét ko biết gì là tiêu đấy.

cách ghép số như thế nào vậy bạn..ví dụ như đôi kép lệch 1-6,,,,2-7...3-8.vvv ghép như thế nào bạn có thể hướng dẫn mình không..cảm ơn
bác ko hiểu j về cách bắt thì nên chơi dàn 64s nhé

ko biết tốt nhất ko nên chơi bác ạ

bác hỏi vậy là biết bác ko biết gi về bộ số rồi.khuyên bác nên vào các bài viết và học cách xem cầu.chứ cắm đầu vào chiến vs bét ko biết gì là tiêu đấy.
bạn có thể ví dụ được ko ,,, như kép 16 thì đánh con nào.. hay là tạo bộ 16 ra chiến vậy bác

bạn có thể ví dụ được ko ,,, như kép 16 thì đánh con nào.. hay là tạo bộ 16 ra chiến vậy bác

16 là bộ 11 gồm 4s: 16,61,66,11
49 là bộ 44 gồm 4s : 49,94,44,99
05 là bộ 00 gồm 4s : 00,05,50,55
27 là bộ 22 gồm 4s: 27,72,22,77

Mình khuyên thật lòng.bác chịu khó học hỏi và nghiên cứu theo các cao thủ r vào chiến bét.chứ ko mất tiền oan đấy.

Nếu ra kéo bằng hoặc sát kép sẽ đánh chạm 49 2 đầu phải k ct

tuỳ theo cầu chạy mà nó bệt số nào nha bác.chứ ko phải tay nào cũng oánh kép ( bao gồm kép =, kép lệch,sát kép). Này bác ấy chia sẻ bắt 1bộ 4s thôi chứ ko cần phải đánh hết dàn kép

Sửa lần cuối:
Xem hình từ đầu đến cuối. Kỳ 237 báo kép 94. Thì kỳ 238 ăn kép 83. Ăn 83 xong nghỉ. Đợi nó ra kép lệch tiếp rồi vào tiền kép lệch. Hình đính kèm , nhìn lên phần kỳ quay kế tiếp ra kép thì vào tiếp
Nếu ký trc ra kép lệch thì m sẽ nói kép lệch cho kỳ sau phải k a

Vừa vào thấy tiền nhị ra 83 nên 3 bay vào nuôi kép lệch mà tay t3 r chưa thấy ra