Lotto Bet - Cầu kép lệch Hậu -Tiền Nhị. Ăn bể bụng ? | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu kép lệch Hậu -Tiền Nhị. Ăn bể bụng ?

AE chú ý : VD AE nuôi cặp 454. Thì dấu hiệu vè trong khoản 10 tay như sau:
Bộ 04 xuất hiện như: 59 hoặc 09, ra.
Cặp số 454 AE nuôi nó chạy vào nằm ở hàng trăm và hàng ngàn hoặc nằm ở hàng chục và hàng trăm thì vào tiền nuôi là ok.
VD: như hình trên đơn cược của mình. Kỳ:1411: 93541 thì sẽ hay về lại bộ 454 của mình. Hoặc bộ 04.
Chúc AE có được nhiều lúa. Đừng nóng vội nhé. Cứ rình, chưa đặc đơn cược tiền vẫn nằm trong túi mình, không mất đi đâu mà sợ. Lỡ chưa kịp vào mà nó ra rồi thì kệ nó. Rình bộ khác?
bạn cho mình hỏi là cứ có dạng aba ở chính giữ mới bắt cầu đánh thôi đúng ko

Bắt 3 số 5 tinh và 1 hàng số chủ yếu là kinh nghiệm phán đoán , không biết phải chia sẽ như thế nào nữa người AE ạ!
cũng có 1 vài kinh nghiệm chơi tài xỉu nhưng thực chiến mới nói được chứ cũng ko biết trình bày sao

bạn cho mình hỏi là cứ có dạng aba ở chính giữ mới bắt cầu đánh thôi đúng ko
Đúng rồi bạn. Và thêm 1 chú ý nữa thế này. Ví dụ bạn chọn con số 38 đi, thì bạn phải đợi xuất hiện kép 33 hoặc 88 ra rồi đợi cầu bệt chạy bạn mới vào đánh 38.
Hoặc bạn chọn số 68 thì bạn phải đợi bộ 13 xuất hiện và có dạng ABA nằm trong thì chuẩn bị vào tiền bt 68 là đc rồi đó. Chúc bạn may mắn nhé!

Kep lệch la nhưng số nào vậy bạn..minh k hiểu lắm

Mỗi ngày một chút góp gió thành Bão! Lâu rồi mới lên đơn vì cầu chạy lại.Ăn ít no lâu AE ạ! Cầu kép lệch đang chạy AE test cầu hãy vào nhé! Rình mò thôi AE ạ!

Đính kèm

• 120.2 KB Lượt xem: 55
  • 114.6 KB Lượt xem: 60
  • 116.7 KB Lượt xem: 48
Đúng rồi, chắc nó soi ID đấy, hôm nọ mình nuôi đến hết tiền nó ko về, nghỉ tay thứ 24 đến tay thứ 26 mới về. Ae chơi nên chấp nhận nuôi tầm đến 7 tay-10 tay ko về ae chấp nhận bỏ. Nghỉ hôm sau chơi. Càng muốn gỡ càng mất thêm đấy ?
Nó quay lien tục gỡ luôn kỳ tiep theo sao phai đợi ngày hom sau bó tay ng ae toii thua la toi cứ fai gỡ luon

Ví dụ bạn rình bộ kép 11 đi, thì sẽ là 11,66,16,61. 4s. Sau đó kéo lên xem lại 11 hoặc 66 ra chưa , nếu ra rồi thì rình 16,61 vào tiền. Hoặc 16,61 ra rồi thì rình 11,66, bộ kép 4s là như vậy. Cũng có lúc hơn 10 tay mới ra, nhưng chắc chắn là kiếm cà phê được. Chậm mà an toàn.
Thé có những bộ kep nó mấy chục ngay no k ve ý

Tiếp tục chia sẽ cho những người ae chưa một lần gặp nhau một cầu Hậu - Tiền nhị kép lệch.
ACE hãy nhìn theo hình chụp đính kèm sẽ nhận biết ra ngay. Nhìn kỳ báo kép và kỳ nổ nhé. Thường thì 3 đến 5 tay là nổ rồi. Cứ test thoải mái con gà mái luôn nhé!
Ăn rồi đợi nó báo tiếp hãy theo tiếp. Cầu này thả ga kiếm cà phê+thuốc lá+ăn sáng nhé! Thân chúc AE thành công thắng lợi.
P/S: Không được THAM?. Trước khi vào tiền khuyên AE nên kiểm tra cầu có đang chạy không mà cân đối chão tiền!
Cảm ơn ct

Mấy ngày hn ra kép bằng liên tục luôn

Ra số rời 2 đôi thì báo kép lệch với = phải k b

Bác h mới chia se e Cũng đã tưng chơi kép lệch, đỏ thì húp ngon, nhưng đến đen, thì theo là chết, gấp chao hết tiền thì nó ra, nạp 10tr đi cũng nhanh lắm,
như bj bét soi vậy, nuôi hết tiền thì nó ra, sợ