Lotto Bet - Cầu kép lệch Hậu -Tiền Nhị. Ăn bể bụng ? | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu kép lệch Hậu -Tiền Nhị. Ăn bể bụng ?

Nhiều khi bắt cầu như b nói ,soi 5 kì gần nhất về những con nào thì m đánh mà nhiều lúc n lại về con k suất hiện luôn, có tay thì toàn về kép. B có thể chỉ lại cách chọn số để nuôi k, và có thể chỉ cho anh em cách đánh hàng 1 số k
Chơi 1 hàng số hay chơi HN-TN kép thì phải bỏ chút ít thời gian xem số nó bệt hay không và rình cặp số mà mình chuẩn bị đánh . Dấu hiệu nó về cặp số của mình là trong 5 tay nó ra tách rời cặp đó. Xong nó ngưng 1 đến 2 tay nón lại ra những con số mà mình chuẩn bị đánh. AE là vào tiền đc rồi. Khi nào đánh bộ kép 4s của mình thì kèm theo 1 hàng số. Bộ kép 4s có 2 chạm thôi. VD bộ: 00, thì sẽ là chạm 0&5 đán kèm 1 hàng số. Phải rình chứ k phải cứ phang liên tục các kỳ đâu

Mỗi CT có một ưu điểm khác nhau. Cái đích cuối cùng là thắng. Và PP hợp lý. Đánh ít nhưng ăn đc nhiều. Ngày 2-3 củ là vui rồi!
Cách chơi 1 hàng số theo ct *** nh lần cũng dễ ăn mà tỉ lệ lại cao nói chung oik

Mỗi CT có một ưu điểm khác nhau. Cái đích cuối cùng là thắng. Và PP hợp lý. Đánh ít nhưng ăn đc nhiều. Ngày 2-3 củ là vui rồi!
chuẩn rồi ai cũng có cách chơi riêng ko pp nào là hoàn hảo cả

Khó lắm nh lúc quá khung nó cũng chẳng ra có lúc thì tay đầu đã ra r

Ct cho m hỏi nếu 4 tay nó đã ra rồi xong m có nuôi kép lệch nữa k hay nghỉ mấy tay nó ra kép lệch r lại nuôi tiếp

Chơi 1 hàng số hay chơi HN-TN kép thì phải bỏ chút ít thời gian xem số nó bệt hay không và rình cặp số mà mình chuẩn bị đánh . Dấu hiệu nó về cặp số của mình là trong 5 tay nó ra tách rời cặp đó. Xong nó ngưng 1 đến 2 tay nón lại ra những con số mà mình chuẩn bị đánh. AE là vào tiền đc rồi. Khi nào đánh bộ kép 4s của mình thì kèm theo 1 hàng số. Bộ kép 4s có 2 chạm thôi. VD bộ: 00, thì sẽ là chạm 0&5 đán kèm 1 hàng số. Phải rình chứ k phải cứ phang liên tục các kỳ đâu
Cảm ơn bạn đả thông kinh mạch :D

chủ yếu theo dàn của ct PB. Nhưng theo pp của bạn kia chia sẻ là thấy 5-6 tay chưa ra kép, vác dàn bác PB vào bụp. Ra kép r nghỉ 1 tay vác dàn của Ct Caffe vào bụp. Đánh đến tiếng thứ 3-4 thì dừng. rồi lại lấy dàn bác PB đánh. Cũng rất ok. Nói chung là theo ai cung dc. Mình thì ôm cais dàn 36 số ( là những số dàn của ct PB k có gọi là dàn 2) và dàn của Ct PB là dàn 1. Nhìn chu kì của dàn bác PB gãy lúc nào thì vào dàn 2 lúc đó. mấy nay mình thấy dàn bác PB thường là ăn thông 2 tay thì gãy 1 phát, rồi 3 tay thông laii gãy 1 phát. Thông thường dàn của bác PB là gãy sau những lần ăn thông là lần lẻ. Ví dụ sau 3 lần,5 lần ,7 lần thông là gãy.ae cứ chú ý nhé. Vốn mình mỏng nên k dám chão. Và đừng bao giờ rình Dàn của Ct PB gãy lần chẵn nhé. Ít lắm
Lần lẻ là như thế nào bác . là con số lẻ hay tổng lẻ

Đổi gió như thế này có được tham gia chơi 1 hàng số hay 3 số 5 tinh k AE thân thương! ?. Lại đủ chi tiêu ngày CN. Chức AE ngày CN thắng lợi!!!!

Đính kèm

• 109.7 KB Lượt xem: 118
  • 111.7 KB Lượt xem: 114
Chơi bắt 5 tinh khó lắm k ăn đc đâu

AE chú ý : VD AE nuôi cặp 454. Thì dấu hiệu vè trong khoản 10 tay như sau:
Bộ 04 xuất hiện như: 59 hoặc 09, ra.
Cặp số 454 AE nuôi nó chạy vào nằm ở hàng trăm và hàng ngàn hoặc nằm ở hàng chục và hàng trăm thì vào tiền nuôi là ok.
VD: như hình trên đơn cược của mình. Kỳ:1411: 93541 thì sẽ hay về lại bộ 454 của mình. Hoặc bộ 04.
Chúc AE có được nhiều lúa. Đừng nóng vội nhé. Cứ rình, chưa đặc đơn cược tiền vẫn nằm trong túi mình, không mất đi đâu mà sợ. Lỡ chưa kịp vào mà nó ra rồi thì kệ nó. Rình bộ khác?

AE chú ý : VD AE nuôi cặp 454. Thì dấu hiệu vè trong khoản 10 tay như sau:
Bộ 04 xuất hiện như: 59 hoặc 09, ra.
Cặp số 454 AE nuôi nó chạy vào nằm ở hàng trăm và hàng ngàn hoặc nằm ở hàng chục và hàng trăm thì vào tiền nuôi là ok.
VD: như hình trên đơn cược của mình. Kỳ:1411: 93541 thì sẽ hay về lại bộ 454 của mình. Hoặc bộ 04.
Chúc AE có được nhiều lúa. Đừng nóng vội nhé. Cứ rình, chưa đặc đơn cược tiền vẫn nằm trong túi mình, không mất đi đâu mà sợ. Lỡ chưa kịp vào mà nó ra rồi thì kệ nó. Rình bộ khác?
Cái này mình chơi 2 đầu luôn đúng ko a