Lotto Bet - Cầu kiếm cơm mỗi ngày cho ae tỉ 70% | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu kiếm cơm mỗi ngày cho ae tỉ 70%

Hi. Chào mọi người lại là mình đây mình mới nghiên cứu ra cầu này khá ổn không biết dđ mình có ai cs chưa nếu có rồi mong mn bỏ qua nhé :)

Cầu như sau vd kì 122 kết quả là 12345 ae lấy 2 số cuối đơn vị cộng lại kq ra gì lấy đơn vị đó làm tổng cố định và cộng cho 5số là ta có 6 tổng để chơi cho kì tiếp theo.

Vd: 122 12345 4+5=9 9+5 đơn vị = 9,0,1,2,3,4 lấy 6số đó làm tổng loại ra mấy số kẹp nưa thì đâu đó khoảng 56-57 số gì đó.

cách tạo dàn tổng cho ae chưa biết
View attachment 78842
Chúc ae đại thắng. ???
DẤu hiệu nào thì bắt cầu này bạn

tỉ lệ gãy khá cao do chắc bác share lên bị fix, sáng bem 5 tay ko ăn đk tay nào đi 2,5m ae cân nhăc

Mình tính nó gãy đến 6 tay bạn ơi. Như vậy chỉ 3 tay mà ko ăn là bỏ. Lại chờ. Như vậy mình thấy đánh 50 số bé. 50 số to. Kiểm tra thấy số lơn về nhiều thì đánh. Ăn thong 2 tay nghỉ. Chờ ra số bé lại vào số to mà đánh là ok

Hi. Chào mọi người lại là mình đây mình mới nghiên cứu ra cầu này khá ổn không biết dđ mình có ai cs chưa nếu có rồi mong mn bỏ qua nhé :)

Cầu như sau vd kì 122 kết quả là 12345 ae lấy 2 số cuối đơn vị cộng lại kq ra gì lấy đơn vị đó làm tổng cố định và cộng cho 5số là ta có 6 tổng để chơi cho kì tiếp theo.

Vd: 122 12345 4+5=9 9+5 đơn vị = 9,0,1,2,3,4 lấy 6số đó làm tổng loại ra mấy số kẹp nưa thì đâu đó khoảng 56-57 số gì đó.

cách tạo dàn tổng cho ae chưa biết
View attachment 78842
Chúc ae đại thắng. ???
chơi lúc nào cũng được à

Ae nào test thử rồi chơi thấy ăn ok chứ t đọc mà cũng k hiểu hết cho lắm

cảm ơn thớt chia sẻ tí sài ok lại chén theo