Cầu MB - CẦU LÔ ĂN THÔNG | Page 34 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Em có cầu này chạy cũng dài hôm qua ăn 01 ko biết liệu đã gãy chưa huynh xem giúp emView attachment 67899
Đường Cầu này không ổn định nếu chơi BT, đang ân 5 tay nếu chơi thì STL: 252 hay hơn nhé e trai. Cầu vẫn thông chơi được

Chào ace
Sau nhiều ngày ăn thông Lô và Xiên, hôm nay chúng ta chỉ ăn được Lô BT.
Ace chơi 3 Lô theo kiểu chơi của tôi có Lời nhẹ.
Các đường Cầu mới bị Gãy, chia buồn cùng ace chơi Xiên.
Đêm nay tôi sẽ NC lại các đường Cầu khác, hy vọng ngày mai lấy lại cho ace tất cả.
Cuộc chơi đường dài, quan trọng hàng đầu là Bảo toàn Vốn.
Ace không nên nóng vội dây Đỏ chúng ta lại rực rỡ tưng bừng thôi.
Chúc ace buổi tối vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình và người thân yêu của mình nhé!
STL 44,49 trùng cầu ĐB ... ae lại tự tin chiến đấu nhé!

Đường Cầu này không ổn định nếu chơi BT, đang ân 5 tay nếu chơi thì STL: 252 hay hơn nhé e trai. Cầu vẫn thông chơi được
Dạ huynh em chơi thường là st hoặc tam lô ít chơi bạch thủ lắm huynh ạ vì cầu chạy thẳng thì em vẽ luôn BTL

MB: 27/10/20
CHÀO ACE.
ĐƯỜNG CẦU BT CŨ ĐANG ĂN THÔNG CHÚNG TA CỨ PHANG TỚI.
CHIA SẺ ĐẾN MN ĐƯỜNG CẦU MỚI ĐỂ CHÚNG TA THAM KHẢO.
TTL: 03-44-49
GHÉP XIÊN: 44, 03-30, 49-94
ACE TỰ CÂN ĐỐI VỐN CHƠI LÔ & XIÊN, ĐỀ PHÒNG TRƯỜNG HỢP NHƯ HÔM NAY ĐỂ GIỮ VỐN CHƠI LÂU DÀI NHÉ.
Chúc ace ngày mai thật RỰC RỠ!
View attachment 67776

Anh ơi! Cầu lô anh hay quá mà qua em mới có duyên ăn lô 92. Rất cảm ơn anh
Anh cho em hỏi tam lô thì chia tiền như thế nào ạ. Em toàn loạn số đánh lô dàn nên ăn không bao nhiêu ạ. Rất mong anh chia sẻ cách chia vốn đanh lô ạ. Em cám ơn anh nhiều ạ

Anh ơi! Cầu lô anh hay quá mà qua em mới có duyên ăn lô 92. Rất cảm ơn anh
Anh cho em hỏi tam lô thì chia tiền như thế nào ạ. Em toàn loạn số đánh lô dàn nên ăn không bao nhiêu ạ. Rất mong anh chia sẻ cách chia vốn đanh lô ạ. Em cám ơn anh nhiều ạ
Chơi TTL đều tiền ví dụ: 10k x 27 x 3 = 810k ăn 1 Lô = 990-810=180k (Lời). Kết BT số nào cũng chỉ nên chơi trong phạm vi Tiền Lời đề phòng không ăn vẫn giữ được Vốn.
Tốt nhất chơi = nhau Đỏ có Lời chơi lâu dài đỡ đau Đầu nhé

E kéo về các trang trước chia sẻ mỗi ngày vào buổi tối hôm trước để ae TK chơi ngày hôm sau nhé
Đại tướng có nên chốt ở bảng cá nhân cho ae bình luận dễ nhìn thấy bài ĐT hơn! Trang cá nhân của gmsh hệt như tường của facebook luôn ĐT! Đóng góp ý kiến nhỏ ạ