Cầu MB - CẦU LÔ ĂN THÔNG | Page 36 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Chào ace ngày mai 22/10/20
Ace lại cùng tôi chinh chiến với cặp Lô mới 23-32 nhé.
Chúc ace may mắn và rực rỡ!View attachment 66458
Câug này gãy 1 ngày mới chạy lại hôm qua .hôm nay báo 787 ổn ko Đại Tướng ?. cho em xin ý để tự tin hơn ạ cảm ơn Anh rất nhiều .

Câug này gãy 1 ngày mới chạy lại hôm qua .hôm nay báo 787 ổn ko Đại Tướng ?. cho em xin ý để tự tin hơn ạ cảm ơn Anh rất nhiều .
Ae kết cứ chơi nhé tôi chia sẻ là Cầu phải Thông, cầu này không được ổn cho lắm, tùy ae QĐ nhé chúc may mắn

Cầu này kết hợp với cầu bất bại vẫn đang thông quá sếp ơi thank sếp cho 2 cầu húp thông hơn 20 ngày + cầu bất bại mỗi ngày về 1-2 nháy có hôm 3-4 nháy quá rr thank sếp 1 lần nữa chúc sếp lun mạnh khoẻ có thêm nhiều đừong cầu hay giúp ae
bạn đang nói cầu nào anh CT đấy em mới vào chỉ biết mỗi cầu 03 đang thông thôi

Chào ace
Chúc ngày mới tốt lành, may mắn và rực rỡ.
1 số ace chưa có KN nhìn Cầu và đang phân vân Cặp Lô 494 vì vậy tôi đưa riêng Cầu để ace tự tin hơn.
Yêu cầu của tôi là ace phải nhìn Cầu không biết thì hỏi, tự test lại những ngày trước, Cầu cũ đang ăn cứ chơi không nên hỏi làm gì.
Tham khảo nhiều Cầu và các CT để học hỏi = OK nếu không biết sàng lọc để chơi sẽ dẫn đến LOẠN SỐ, chơi lung tung = CỤT VỐN rồi ngồi làm KHÁN GIẢ.
Ace thích chơi gì Tùy chọn, cách vào Tiền giữa Lô và Xiên đã nói nhiều: Cân đối Tiền để chơi, không nên Máu quá và tự tin quá vào 1 Số kết nào. Giữ Vốn để chơi lâu dài và có Lời là tiêu chí đặt lên HÀNG ĐẦU!
View attachment 67892
Cầu hay quá ah, cảm ơn ct đã chia sẻ