Cầu MB - Cầu lô bất tử | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô bất tử

thanhda136

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,676
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Hôm nay mình lại cs cho ace 1 cách bắt lô gọi là lô bất tử khi thấy dạng này ace cúa phang cho mình gọi là lô bất tử nhưng đen thì vẫn tử bình thường ace có thể tes nha có 1 khung trước dính phải con 69. Mình cs luôn khi ace nhìn thấy trong bảng loto có 1 con lô đứng 1 mình như con 90 ace phang cho mình bt lô 99 khung 3 ngày cầu này chỉ áp dụng cho số 10,20,30.....90. Ace tham khảo. Chúc mm may mắn
68789

Hôm nay mình lại cs cho ace 1 cách bắt lô gọi là lô bất tử khi thấy dạng này ace cúa phang cho mình gọi là lô bất tử nhưng đen thì vẫn tử bình thường ace có thể tes nha có 1 khung trước dính phải con 69. Mình cs luôn khi ace nhìn thấy trong bảng loto có 1 con lô đứng 1 mình như con 90 ace phang cho mình bt lô 99 khung 3 ngày cầu này chỉ áp dụng cho số 10,20,30.....90. Ace tham khảo. Chúc mm may mắnView attachment 68789
Nhueng phải đứng 1 mình ak bác

cầu này tức là vd 1 đầu chỉ ra duy nhất là 1 con đuôi 0 là 10,20,30,40,50,60,70,80,90 thì ghép với 9 làm stl nuôi 3 ngày. cầu này mình chơi cách đây mấy năm rồi cũng hay tạch lắm

Hôm nay mình lại cs cho ace 1 cách bắt lô gọi là lô bất tử khi thấy dạng này ace cúa phang cho mình gọi là lô bất tử nhưng đen thì vẫn tử bình thường ace có thể tes nha có 1 khung trước dính phải con 69. Mình cs luôn khi ace nhìn thấy trong bảng loto có 1 con lô đứng 1 mình như con 90 ace phang cho mình bt lô 99 khung 3 ngày cầu này chỉ áp dụng cho số 10,20,30.....90. Ace tham khảo. Chúc mm may mắnView attachment 68789
Hay quá

Cảm ơn người a e .( Le hoang )

kiểu này thì mình thấy dễ bay nhà lắm

kiểu này thì mình thấy dễ bay nhà lắm
Cầu này người ở quê mình làm video họ chia sẻ cho. Cầu này ăn đều mà. Cầu ít suất hiện. Khi nào đầu lô có một con mà đít lô là 0 thì ghép với 9 k3n . Người quê mình họ chia sẻ 4 cầu ý. Nhưng bạn ấy chia sẻ một cầu. Dù sao cũng cảm ơn bạn ấy nhắc cầu cho cả nhà biết

xác định là nuôi đến 7 ngày bạn ạ