Cầu MN - CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN NAM NGÀY 31/03/2022 | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MN CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN NAM NGÀY 31/03/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nay chốt gì nè chị gái..!!!
Hôm qua em thế nào rồi chị bận công việc nhiều còn cơm nước cho gia đình song mới có thời gian nên lên hay trể với lại khi chốt lên suy nghĩ kỹ chứ không ra thấy kỳ kỳ hôm qua là chắc 95/100 mới đưa lên chúc em ngày mới rực rở nha

Cầu bạch thủ lô chơi ba đài. Cầu chạy xa tít tắp.
Cộng tổng G8 ba đài, được bao nhiêu trừ đi 1. Lộn kết quả ra Btl.
Chúc ace may mắn.
Tôi cũng xem, đường cầu có cơ sở, bắt đầu ăn từ ngày 10/2 đến nay. Chủ yếu ăn con lộn ( hôm nay là 72). cũng có lần ra chính diện; Mong ace tiếp tục tìm tòi chia sẻ những đg cầu hiệu quả để ace trên diễn đàn đc tham khảo và kiếm thêm thu nhập. Chúc toàn thể ace nhiều may mắn!

Tôi cũng xem, đường cầu có cơ sở, bắt đầu ăn từ ngày 10/2 đến nay. Chủ yếu ăn con lộn ( hôm nay là 72). cũng có lần ra chính diện; Mong ace tiếp tục tìm tòi chia sẻ những đg cầu hiệu quả để ace trên diễn đàn đc tham khảo và kiếm thêm thu nhập. Chúc toàn thể ace nhiều may mắn!
Lưu ý tôi mới xem cầu ăn vào ngày thứ 5 còn các ngày khác chưa có time xem đc. Ace tham khảo

Vu479
Em ơi 17,86 coi sao có cầu không bình luận cho chị với TN AG được chị ghép 57,75 của em ghép đá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.