Cầu MN - CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN NAM NGÀY 31/03/2022 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN CẦU LÔ + ĐỀ MIỀN NAM NGÀY 31/03/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vu479
Em ơi 17,86 coi sao có cầu không bình luận cho chị với TN AG được chị ghép 57,75 của em ghép đá
AG 17 có 1 cầu, 86 không có cầu; TN 17 không có cầu, 86 có 2 cầu chị ạ. 575 em kết 57 hơn

Nhầm rồi mấy anh em.
06 + 66 + 64 = 136. Lấy hai số cuối là 36 - 1 = 35.
Btl 53.
Cộng kiểu này tôi chưa cộng nhưng cộng ra con 72 hôm nay là có cơ sở đăng ăn từ ngày 10/2 đến tuần vừa rồi. Ace yên đã vào tiền rồi hy vọng nổ nha. Chúc ace may mắn. Lần sau ae chia sẻ cầu nên cụ thể hơn để ng tham khảo khỏi phân vân tội ng ta. hihi

Cầu bạch thủ lô chơi ba đài. Cầu chạy xa tít tắp.
Cộng tổng G8 ba đài, được bao nhiêu trừ đi 1. Lộn kết quả ra Btl.
Chúc ace may mắn.
cho luôn số đi banj,,đã cho còn đánh đó mất thời gian

Cộng kiểu này tôi chưa cộng nhưng cộng ra con 72 hôm nay là có cơ sở đăng ăn từ ngày 10/2 đến tuần vừa rồi. Ace yên đã vào tiền rồi hy vọng nổ nha. Chúc ace may mắn. Lần sau ae chia sẻ cầu nên cụ thể hơn để ng tham khảo khỏi phân vân tội ng ta. hihi
đã chỉ còn đánh đó,,mất thời gian

Các bạn thích ăn sẵn nhỉ?
Về cơ bản, người cho cầu bao giờ cũng muốn các bạn xem, tự tính, tự tét. Đúng cầu các bạn sẽ thấy tự tin hơn khi chơi. Còn Đưa a số lên, các bạn sẽ chỉ lướt qua thôi. Để rồi khi nó về mấy nháy thì lại ối giời ôi.
Mà phép cộng đơn giản thế các bạn ko làm thì đừng chơi, hoặc sang mấy chủ tịch bốc số thôi.

Hôm qua em thế nào rồi chị bận công việc nhiều còn cơm nước cho gia đình song mới có thời gian nên lên hay trể với lại khi chốt lên suy nghĩ kỹ chứ không ra thấy kỳ kỳ hôm qua là chắc 95/100 mới đưa lên chúc em ngày mới rực rở nha
Liêm Tây Ninh BTL vip 36x2 không trượt phát nào

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.