Cầu MB - CẦU LO GIẢI 7 TIẾP TỤC ĂN THÔNG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

NICKCHOI20

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
122
Điểm
266
Xu
10,000Xu
CHÚC MỪNG AE ĂN CHẠM 6 : 56,62..NHÉ . Ngày mai chạm 1: 10,11,12,13,14,15,16,17,18,19...01,21,31,41,51,61,71 81,91 một chạm co 19 số nhé ! Mình ghi ra cho ae chưa biết dẻ hieu.. KẾT HỌP PP LOẠI TRỪ LO GAN CHO NHẸ VỐN ( lo gan nên né vì tỉ lệ ra rất yếu). cầu này mình kiếm đc nhiều tiền,nay chia sẻ đe ae cùng kiếm, cầu này chạy suốt tu đâu năm đen giờ,co khi ăn thông 7,8 hom , nhưng nêu nó gây 1,2 hom thì chờ cầu chạy lai hả chơi tiếp.Minh bảo đảm cầu ko gây lâu,ae tu kiểm sẽ rõ . CHÚC AE NGÀY MAI KIẾM ĐƯỢC NHIỀU TIỀN NÈ !!! ae co biet vào tiền khi bị gãy cầu chưa nè !!! Bài viết sau mình hướng dẫn ae vào tiền sao co lai nhé .

CHÚC MỪNG AE ĂN CHẠM 6 : 56,62..NHÉ . Ngày mai chạm 1: 10,11,12,13,14,15,16,17,18,19...01,21,31,41,51,61,71 81,91 một chạm co 19 số nhé ! Mình ghi ra cho ae chưa biết dẻ hieu.. KẾT HỌP PP LOẠI TRỪ LO GAN CHO NHẸ VỐN ( lo gan nên né vì tỉ lệ ra rất yếu). cầu này mình kiếm đc nhiều tiền,nay chia sẻ đe ae cùng kiếm, cầu này chạy suốt tu đâu năm đen giờ,co khi ăn thông 7,8 hom , nhưng nêu nó gây 1,2 hom thì chờ cầu chạy lai hả chơi tiếp.Minh bảo đảm cầu ko gây lâu,ae tu kiểm sẽ rõ . CHÚC AE NGÀY MAI KIẾM ĐƯỢC NHIỀU TIỀN NÈ !!! ae co biet vào tiền khi bị gãy cầu chưa nè !!! Bài viết sau mình hướng dẫn ae vào tiền sao co lai nhé .
Cầu này như thế nào vậy ct

Chưa hiểu như nào, bạn có thể giải thích rõ cầu đc không

Cầu như nào vậy ạ ?

Cầu chơi đề giả 7 chay rồi ae lâu ae ko qoan tâm nên chim rồi câu này minh đã cs cụ thể với nhờ 1 ae đã viết khung rất rõ có cả cách chơi và cách vào tiền nhé

Đúng rồi !! Lấy số hang chục của giải ĐB làm chạm đanh lo G7. vi du : MB :17/10 ...ĐB : 99469 thì lấy số 6 là hang chục làm chạm 6 đanh lo G7 MB : 18/10 .. Ăn 2nhay lo 56,62
Như vây nè ...99469 ..tinh tu phải sang trái thì số 9 là hang đơn vị , tiếp Theo số 6 là hang chục, số 4 là hang tram, kế tiếp số 9 là hang nghìn , số 9 con lai la hang chục nghìn *BAN HIÊU CHƯA *
À ! ăn rồi nhớ trở về mức ban đâu nhé ! VÌ CẦU ĂN THÔNG ĐÊN MẤY CŨNG PHẢI GÃY ae vào tiền cẩn thận , đừng quất mạnh tay tránh bị gãy cầu mà hết vốn ko lấy lai đc . Tùy theo túi tiền mà ae chọn mức ban đâu nhé !CHÚC AE CHỌN ĐƯỢC NHIỀU MAY MẮN NÈ!!!

I

Cầu chơi đề giả 7 chay rồi ae lâu ae ko qoan tâm nên chim rồi câu này minh đã cs cụ thể với nhờ 1 ae đã viết khung rất rõ có cả cách chơi và cách vào tiền nhé
Cầu lo giải 7 nay mình tu nghĩ và đã ăn nhiều tiền , thấy hay mình chia sẽ lên cho ae tham khảo kiếm tiền...ban kiểm chứng sẽ rõ co đung như mình nói ko...ban chơi thế nào mà bộ chạy ???

Cầu lo giải 7 nay mình tu nghĩ và đã ăn nhiều tiền , thấy hay mình chia sẽ lên cho ae tham khảo kiếm tiền...ban kiểm chứng sẽ rõ co đung như mình nói ko...ban chơi thế nào mà bộ chạy ???
Co rất nhiều cầu nhưng kiếm cầu ăn thông và bền thì ít ..co cầu ăn 5,6 hôm, thấy đẹp chia sẽ lên rồi gãy luôn,du là cầu kín cũng vây.

Bạn chắc là bạn tự tìm ra ko câu nay minh đã chia sẻ từ cuối tháng 8 bạn nhé

Bạn chắc là bạn tự tìm ra ko câu nay minh đã chia sẻ từ cuối tháng 8 bạn nhé
Mình mới vào diễn đàn có mấy hôm thôi, ban chia sẻ bao giờ mình ko biết, cầu Lô G7 này là minh tu tìm ra,,cầu chạy rất mượt từ bữa chia sẻ tới nay 3ngay 5nhay 56,62,19,92,72...mình muốn ae cùng kiếm tiền... Nhưng rất buồn khi bạn hỏi vậy. Mình còn cầu STL,BTL chạy rất thong và bền mình định chia sẽ nhưng chắc mình ko chia sẽ nữa vì có tới hàng triệu người chốt số biết đâu mình đưa lên lại trùng cầu với ai đó thì dính vào câu ban hỏi thì quá uổng phí công sức. Hôm nay mình cùng ae chia sẽ 1ngày nữa, từ mai mình ko chia sẽ cầu kèo nữa đâu... THẬT ĐÁNG BUỒN, đem chén cơm của mình cho ae cùng ăn mà còn nhận lời tồi tệ như thế.

Mình mới vào diễn đàn có mấy hôm thôi, ban chia sẻ bao giờ mình ko biết, cầu Lô G7 này là minh tu tìm ra,,cầu chạy rất mượt từ bữa chia sẻ tới nay 3ngay 5nhay 56,62,19,92,72...mình muốn ae cùng kiếm tiền... Nhưng rất buồn khi bạn hỏi vậy. Mình còn cầu STL,BTL chạy rất thong và bền mình định chia sẽ nhưng chắc mình ko chia sẽ nữa vì có tới hàng triệu người chốt số biết đâu mình đưa lên lại trùng cầu với ai đó thì dính vào câu ban hỏi thì quá uổng phí công sức. Hôm nay mình cùng ae chia sẽ 1ngày nữa, từ mai mình ko chia sẽ cầu kèo nữa đâu... THẬT ĐÁNG BUỒN, đem chén cơm của mình cho ae cùng ăn mà còn nhận lời tồi tệ như thế.
Bình tĩnh bạn.. chắc chít trùng thoii mà.. cùng nhau kiếm cơm.. căng thẳng làm gì bạn.. trùng thì cũng là kiếm cơm thoii bạn xứ bình tinh. Nhé

Đúng rồi b ơi, cầu này trước có b nói rồi nhưng là tự bắt cũng như mình bắt tâm càng đánh giải 7 ấy. Lúc nó chạy lúc ko lúc bắt tâm lúc bắt chục lúc bắt đơn vị mà đâu phải có 1 người bắt đk 1 người biết
B có cầu muốn chia sẻ cứ chia sẻ mấy thành phần chẳng bh có cầu nào lên đọc xong thấy lại nói trùng nọ trùng kia thì kệ nó b ak.
mk ko hay đánh lô nhưng b có cầu hay cứ đưa lên cho a e theo còn vào bờ b ak

Đúng vậy ! Bạn nên bình tĩnh , quoan trọng vấn đề là chia sẽ và cứu dúp ae . Ở trong này những ae đang thua tha rất biết ơn những người ae đã và đang chia sẻ những pp đường cầu hay .....! Ko nên vì sự trùng hợp nào đó mà nóng dận .