Cầu MB - Cầu lô khung,bt + lô xiên chạy quanh năm | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cam on ct nhiều nha tối gio e ban nên khong nt cam on đc nay theo ct cap 242 mà ko theo 40 tiếc qua nhung vẫn đc cam on ct nhiều chúc ct và gđ sức khoe chu tích nhé

Đỏ an đen quen di mai lam lại chu gio khong ra bao ban khuyên thế sao bạn ko chót so hàng ngay luôn đi ct chót so giúp minh ai thích thì theo đo an đen chịu loi do minh thôi dau sao minh vẫn cam on chu tịch mai chót sớm anh e tham khao voi ct nhé chúc ct sức khỏe nhé nay e theo ct 500đ toang luôn mai minh lam lại vay

Lô đề lúc được lúc mất. Chủ tịch đã chia sẻ và luôn đồng hành cùng anh em. Đó mới là điều đáng quý. Ai tin tưởng thì theo. Sau cơn mưa trời lại sáng. Mai chúng ta sẽ lại rực rỡ thôi.

Đỏ an đen quen di mai lam lại chu gio khong ra bao ban khuyên thế sao bạn ko chót so hàng ngay luôn đi ct chót so giúp minh ai thích thì theo đo an đen chịu loi do minh thôi dau sao minh vẫn cam on chu tịch mai chót sớm anh e tham khao voi ct nhé chúc ct sức khỏe nhé nay e theo ct 500đ toang luôn mai minh lam lại vay
Xl ae nhé ! Tôi củng buồn vì làm ae mất tiền ! Cuộc chơi ai củng muốn thắng và tôi cũng vậy ? Tôi củng như ae là người chơi và Mong muốn hơn nữa là làm chủ cuộc chơi vào một ngày nào đó !

T thấy chỗ nào ông cũng vào khuyên vs ăn lô...ông tư vấn cho ae đi...cứ ngồi chọc bị thóc đâm bị gạo. Ng ta chia sẻ cầu kèo cho ae chơi. ai chơi thì chơi k thì thôi... Mất quan điểm
Thôi kệ ae ! Mỗi người có một suy nghĩ của mình