Cầu MB - CẦU LÔ MIỀN BẮC NGÀY 04/03/2022 | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU LÔ MIỀN BẮC NGÀY 04/03/2022

Xin chia buồn cùng với ae nhé, số và đường cầu mình chia sẻ cùng với mọi người . Cũng là số mình chơi, vì nhiều lý do khách quan lên mình không muốn nói nhiều
Vâng e biết mà.hôm e hỏi cầu 99 e ưng quá a ạ, buồn hôm qua e bỏ ko theo a nó lại nổ như ngô 🌽

Stl ngày 04/3 73-37, mình không biết vẽ, nhưng thấy cầu chạy ổn đưa lên ae tham khảo, trúng trượt do duyên và do nhà đồng nữa. Chơi lô đề là vậy, nhìn con số đẹp, cầu đẹp chưa chắc đã ăn. Vì vậy ae cân nhắc trước khi vào tiền

Bạn nhìn ntn mà bảo ko nổ, bạn xem lại đi!
Một like 1tim để Động viên các cao thủ, yêu mến nhau thì ấn vào theo dõi , không thích nhau thì ấn vào lờ đi , thật lòng mình không muốn nhìn thấy những bình luận không hay , Các CT cũng cố gắng rất nhiều rồi, vì vậy mong tất cả Ace trên diễn đàn GMSH luôn luôn yêu thương nhau , chúc mọi người ai ai cũng có niềm vui sau 18h30p hàng ngày

Xin chia buồn cùng với CT nhé : kính gửi cô gì chú bác ace trên diễn đàn, chúng tôi là người trần mát thịt, bỏ công bỏ sức và bỏ thời gian để tìm được đường cầu hay và đẹp với chia sẻ, việc trúng chượt thì còn phải phụ thuộc vào duyên và nhà đồng, đây là khu vực cầu kèo, ace thích thì chơi theo không thích thì vao bat chốt của các chủ tịch ý, """ huấn hoa hồng nói không sao đâu, làm lấy mà ăn, không làm mà đòi có ăn chỉ ăn......... """ E xin lỗi tất cả cô gì chú bác ace đã yêu quý e . Có nhiều ý kiến trái chiều e thấy bức xúc ạ
Thiếu tướng nói phải lắm , lô đề phải tự tìm cầu kèo , học cách tìm còn trùng thì phang lớn 1 chút ... Khà khà