Cầu MB - Cầu lô ngàn năm có 1 cho ae xa bờ.. anh em nào hóng không ạ +1 dưới bài viết ngày mai đúng 17:30 lên số cho ae vào bờ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu lô ngàn năm có 1 cho ae xa bờ.. anh em nào hóng không ạ +1 dưới bài viết ngày mai đúng 17:30 lên số cho ae vào bờ

Tìm bài đăng lúc trc chưa kịp xem mà k thấy luôn ???

Cầu lô ngàn năm có 1 cho ae xa bờ.. anh em nào hóng không ạ
+1 dưới bài viết ngày mai đúng 17:30 lên số cho ae vào bờ
Eo oi Bac lai cau like.mai g3.1,g3.2,g3.3,g3.4.
Co 2cap lo.nhieu hom em chet vi nhung cap lo nhu vay do bac.cau cang dep thi lai ko ra.cau nay danh k3n thi ok.co hom thi ve ngay 1.
Mai 2cap do deu dep.

Không phải câu like.. lần đầu mình định chia sẻ nhưng mình sợ thằng đồng nó biết nó k cho ra thì chết cả lũ.. mình có câu like gì đâu
Mình muốn tất cả ae chúng mình vào bờ thôi
Kakkaka ai biết rồi thì chúc ae rực rỡ
Còn ai chưa biết ngày mai mình sẽ lên số
???
câu nay đẹp nhưng không dễ ăn lắm đâu! còn phả xét nhịp các thứ nữa! ngẫm cầu này khá lâu rồi mà vẫn chưa bắt được nhịp chuẩn! mà cũng đâu đến ngàn năm có một! thấy tháng nhả vài lần mà :v túm lại là mai vẫn vào cặp này! kết + đẹp = quất!

câu nay đẹp nhưng không dễ ăn lắm đâu! còn phả xét nhịp các thứ nữa! ngẫm cầu này khá lâu rồi mà vẫn chưa bắt được nhịp chuẩn! mà cũng đâu đến ngàn năm có một! thấy tháng nhả vài lần mà :v túm lại là mai vẫn vào cặp này! kết + đẹp = quất!
Chúc ae ăn vừa miệng kakka

Chúc ae ăn vừa miệng kakka
mai mình có cặp đẹp hơn cặp này! cặp này nhìn nhịp cá nhân mình nghĩ ngày kia mới ra được! nhưng mai vẫn vào nhẹ! cầu này tháng 8 ăn rr, sang tháng 9 lại tèo! đầu tháng 10 thì thấy cũng nhả bất đồng lắm! cứ vao cho đỡ tiếc thôi! chứ không mạnh tay!