Cầu MB - CẦU LÔ NGÀY ĐẲNG CẤP NHẤT DIỄN DÀN ĐANG ĂN 59 NGÀY CHƯA NGHỈ | Page 10 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU LÔ NGÀY ĐẲNG CẤP NHẤT DIỄN DÀN ĐANG ĂN 59 NGÀY CHƯA NGHỈ

Sao bạn đưa lên muộn vậy
Bây giờ vẫn chưa muộn đâu ae. Mình áp dụng cầu này và 1 cầu nữa để thi TTL nhưng thi đến ngày thi thứ 7 cầu ăn ngược. Vậy là tạch. Bị loại mất. Nay cs cho ae cùng nhau về bờ

Cảm ơn bn. Chưa hết 1 ngày đã hơn trăm linek rồi..linek và commen nhiều nữa đi đó là động lực rất lớn cho mình soi cầu tặng ae. Lát mình cs tiếp cầu lô nữa. Cầu này mình áp dụng chơi hôm nay cũng dc 97x3

Cám ơn bạn rất nhiều. MB lâu rồi mình không chơi lô. Có lẽ phải thay đổi với hai cầu lô của bạn thôi.

Bác chia sẽ cầu hôm nay bác ăn 97x3 luôn đi bác , cảm ơn bác nhiều nha

Xin chào ae. Chào cả nhà. Nay mình cs cho ae 1 cầu lô ăn ko ngừng nghỉ. Cầu nay mình áp dụng để thi TTL đây. Nhưng đến ngày thi thứ 7 thì cầu ăn lộn mất 1 ngày nên mình bị loại mất. Tiếc quá. Đến giờ cầu vẫn ổn định. Ae mình lấy g4.1 lấy cặp lô đầu tiên. số đầu và thứ 2. Số đầu giữ nguyên ae đổi bóng số thứ 2. VD nhé. 12 ae đổi bóng thành 12,17 chơi ngày hôm sau. Mọi thắc mắc ae bình luận bên dưới m trả lời sau. Ae thấy cầu hay thì đừng tiếc 1 linek nhéView attachment 59272
Cảm ơn bác, nếu đánh lộn lại nữa thì về đều bác ạ

Xin chào ae. Chào cả nhà. Nay mình cs cho ae 1 cầu lô ăn ko ngừng nghỉ. Cầu nay mình áp dụng để thi TTL đây. Nhưng đến ngày thi thứ 7 thì cầu ăn lộn mất 1 ngày nên mình bị loại mất. Tiếc quá. Đến giờ cầu vẫn ổn định. Ae mình lấy g4.1 lấy cặp lô đầu tiên. số đầu và thứ 2. Số đầu giữ nguyên ae đổi bóng số thứ 2. VD nhé. 12 ae đổi bóng thành 12,17 chơi ngày hôm sau. Mọi thắc mắc ae bình luận bên dưới m trả lời sau. Ae thấy cầu hay thì đừng tiếc 1 linek nhéView attachment 59272
Hay quá người ae

Hôm nay tôi choi bạch thu 27qua ve bo roi moi ngươi oi cam ơn ban da cá cau