Cầu MB - CẦU LÔ NGÀY ĐẲNG CẤP NHẤT DIỄN DÀN ĐANG ĂN 59 NGÀY CHƯA NGHỈ | Page 12 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU LÔ NGÀY ĐẲNG CẤP NHẤT DIỄN DÀN ĐANG ĂN 59 NGÀY CHƯA NGHỈ

Cs cho mình lên tường cá nhân đi. Dạo này mình chơi đề ko ổn lắm nên chỉ tập chung soi lô và chơi lô với 3D lô thấy ổn hơn
Ban chia se cho minh chơi đe voi dao nay minh choi đe toan thua , minh ít choi lô lam , cam ơn ban rất nhiều nếu ban giúp thi xin
Cs cho mình lên tường cá nhân đi. Dạo này mình chơi đề ko ổn lắm nên chỉ tập chung soi lô và chơi lô với 3D lô thấy ổn hơn
Ban chia se cho minh chơi đe voi dao nay minh choi đe k ôn lam , cảm ơn ban rất nhiều, nếu ban giúp thi xin cs vào tường dum nhe chia se lên day trôi bai minh k tim dc

Cái gì cũng có giá của nó cả... 100 like cũng là giá phải không bạn.Nếu bài của bạn mà dc các Ad lance 1 phát để gây sự chú ý thôi, thì bạn Dun của chúng ta cũng jhong mấy mà lên đến Thượng Tướng đâu ạ...? ,. Tôi dám khẳng định như vậy, căn bản ít người để ý bài của bạn thôi, bởi vì họ lười đọc, và cả Tôi cũng vậy, nhung tôi để ý bạn lâu rồi... cùng với mobai555 nữa, .. làm gì cũng vậy bạn ạ, buôn bán cũng thế, cần phải có thời gian để khẳng định thương hiệu và vị trí của mình, Đừng vội vàng xóa đi như thế ... Nói thật là càng lâu để mọi người biết đến bạn hơn mà thôi. Hãy tự tin vào chính bản thân mình bạn ah. Tôi chúc bạn luôn vui vẻ và thành công và cả may mắn nữa. người anh em nhé...
Nhìn chung ae chỉ đọc và lướt wa. Ko linek Người như vậy trượt lô đề thường xuyên luôn tôi tin là vậy

Cầu này hay quá. nhưng không biết tần xuất của nó ăn nghỉ như nào bác nhỉ, e test qua thì cứ trung bình ăn như nào

Nhìn chung ae chỉ đọc và lướt wa. Ko linek Người như vậy trượt lô đề thường xuyên luôn tôi tin là vậy
Có một buổi chiều lai rực rỡ mà lại đen như mực.hai không câu có khi lại hay