Cầu Lô VIP SXMB thứ 6 ngày 23/08/2019 | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu Lô VIP SXMB thứ 6 ngày 23/08/2019

Mình không phải là cao thủ gì cả nhưng thâm niên để chơi trò số học này thì cũng được khoảng 15 năm 40 ngày. Mất cũng nhiều mà được thì cũng có. Chơi môn này để có thành tích:
1. Phải có cầu kèo, kinh nghiệm cờ bạc nhớ
2. Có vốn và tinh thần phải thoải mái không loạn số.
3. Phải có may mắn
( hay duyên lô, đề)
Tôi thì chủ yếu đi sâu vào cầu kèo và theo kinh nghiệm cờ bạc nhớ kết hợp thống kê SXMB hàng ngày. Mong cầu tôi chia sẻ đây chúc anh em ngày mai ít nhất 2 nháy nhé ( cho xin một nút like nếu ACE thấy trùng cầu kèo nhé)

Sửa lần cuối:
Cho e học cách chơi lô của a với ạ e thua lô nhiều quá mong a chỉ giúp e với ạ
Để chơi môn này trước mắt em phải có vốn và vào tiền theo tỉ lệ có thể chơi lô khung thì hiêuh quả hơn. Khung nào thì cũng có một khung gẫy lúc đó mình bỏ luôn đừng cay cú vào tiền. 95% chơi lô đề thua là do minh khát nước vào tiền lớn đến khi hết vốn rồi thì đi vay mượn nợ lần rồi loạn số, không có phương pháp chơi nào cả. Vào diễn đàn thì em lên tin vào một cao thủ chốt số ổn định cứ thế mà theo. Chúc em may mắn cầu số anh sẽ chia sẻ kể cả cờ bạc nhớ anh cũng sẽ chia sẻ hết. Anh chỉ mong mọi người may mắn và đừng để mất mát lớn quá về tài sản và tình cảm với trò này

Tần suất ra của cặp 595 là rất ok kết hợp với lô logic hôm nay lô có con 56 thì ngày mai sẽ cho ra lại 565 hoặc 595 ( 565 thì nhiều rồi) còn cửa của con 595 thì quá rộng ( bản thân mình chơi đến giờ chủ lô còn rất sợ mình phải chơi rất nhiều bảng để tránh rủi ro thanh toán. Còn chơi online thì chắc là cũng gọi là để uống nước hát hò thôi)
sao chơi onl lại chỉ để ún nc hát hò bác

Cảm ơn cao thủ chốt STL ngày mai là ngày cuối chốt rồi Top 1 chắc không ai ngoài bạn HUANHOAHO còn lâu mới đuổi được trừ khi lô về 6 nháy như con 56,65 nhỉ
( vừa rồi AD không cho tham gia chứ không tôi và bạn chưa chắc điểm 23 đã hơn tôi)
Vậy sang tháng 9 mak vẫn có cuộc thi thì dki nhanh đi bác ?

Để chơi môn này trước mắt em phải có vốn và vào tiền theo tỉ lệ có thể chơi lô khung thì hiêuh quả hơn. Khung nào thì cũng có một khung gẫy lúc đó mình bỏ luôn đừng cay cú vào tiền. 95% chơi lô đề thua là do minh khát nước vào tiền lớn đến khi hết vốn rồi thì đi vay mượn nợ lần rồi loạn số, không có phương pháp chơi nào cả. Vào diễn đàn thì em lên tin vào một cao thủ chốt số ổn định cứ thế mà theo. Chúc em may mắn cầu số anh sẽ chia sẻ kể cả cờ bạc nhớ anh cũng sẽ chia sẻ hết. Anh chỉ mong mọi người may mắn và đừng để mất mát lớn quá về tài sản và tình cảm với trò này
A giúp e số với giờ e không tính được bình thường e cũng soi được giờ thua e cứ đánh con nào là thua con đó a giúp e với ạ

A giúp e số với giờ e không tính được bình thường e cũng soi được giờ thua e cứ đánh con nào là thua con đó a giúp e với ạ
Đang đen thì tìm các cao thủ nào có tần suất ăn ổn định bạn ạ, huy động vốn hợp lí vào chứ đừng để làm nhát đc ăn cả ngã về 0. Chúc bạn may mắn

Mình không phải là cao thủ gì cả nhưng thâm niên để chơi trò số học này thì cũng được khoảng 15 năm 40 ngày. Mất cũng nhiều mà được thì cũng có. Chơi môn này để có thành tích:
1. Phải có cầu kèo, kinh nghiệm cờ bạc nhớ
2. Có vốn và tinh thần phải thoải mái không loạn số.
3. Phải có may mắn
( hay duyên lô, đề)
Tôi thì chủ yếu đi sâu vào cầu kèo và theo kinh nghiệm cờ bạc nhớ kết hợp thống kê SXMB hàng ngày. Mong cầu tôi chia sẻ đây chúc anh em ngày mai ít nhất 2 nháy nhé ( cho xin một nút like nếu ACE thấy trùng cầu kèo nhé)
View attachment 3572
Anh em tham khảo. Cầu tay 3 thường rộng cửa.

Đang đen thì tìm các cao thủ nào có tần suất ăn ổn định bạn ạ, huy động vốn hợp lí vào chứ đừng để làm nhát đc ăn cả ngã về 0. Chúc bạn may mắn
Giờ bạn biết cao thủ nào ko chỉ hộ mình với

Ko có vốn ma giật vay nợ phang thí chỉ có ra đảo hêt .cấu đẹp tưởng ăn ngay vao căng tay gãy cầu chỉ tìm đường chêt. Xác định chơi môn lô này có số vốn chiến đấu vào cách hợp lý . Theo cao thủ găp lúc gãy thì hy sinh. Tốt nhất chọn cho minh một phương pháp.