Cầu MB - Cầu nuôi trong tuần gần như bất bại | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu nuôi trong tuần gần như bất bại

xaem1234

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,515
Điểm
346
Xu
10,000Xu
33246
2DA8193C-D5A4-4489-A98F-E66E150F566B.jpeg Đây là cầu nuôi hai chạm tuần này cho các bác thíc chăn nuôi. Mình nuôi từ năm 2019 đến nay chưa trượt tuần nào. Khi kết quả xsmb ngày t7 ra thì các bác lấy hai chạm ở vị trí mà e khoanh tròn đó đánh tuần tới. Tuần này là chạm 3,8. Các bác test rồi vào tiền nhé. Hai hôm ko ra rồi nên từ mai đặt k3n thì ăn rất rất cao luôn. Goodluck

View attachment 33246View attachment 33246 Đây là cầu nuôi hai chạm tuần này cho các bác thíc chăn nuôi. Mình nuôi từ năm 2019 đến nay chưa trượt tuần nào. Khi kết quả xsmb ngày t7 ra thì các bác lấy hai chạm ở vị trí mà e khoanh tròn đó đánh tuần tới. Tuần này là chạm 3,8. Các bác test rồi vào tiền nhé. Hai hôm ko ra rồi nên từ mai đặt k3n thì ăn rất rất cao luôn. Goodluck

Cho hỏi là nuôi 2 chạm 3 và 8 làm ĐẦU (20 số), hay Đầu 3 - Đít 3 và Đầu 8 - Đít 8 thành ra 38 số hả bạn? Vui lòng xác nhận dùm. Cám ơn nhiều

View attachment 33246View attachment 33246 Đây là cầu nuôi hai chạm tuần này cho các bác thíc chăn nuôi. Mình nuôi từ năm 2019 đến nay chưa trượt tuần nào. Khi kết quả xsmb ngày t7 ra thì các bác lấy hai chạm ở vị trí mà e khoanh tròn đó đánh tuần tới. Tuần này là chạm 3,8. Các bác test rồi vào tiền nhé. Hai hôm ko ra rồi nên từ mai đặt k3n thì ăn rất rất cao luôn. Goodluck
Ban cho hoi khung may ngay đó

Nói thật là mình cực gà
Ví dụ như cầu nuôi 2 chạm mà có 36 số nuôi 1 tuần , mình chưa biết cách vào tiền
Ae biết xin chia sẻ kinh nghiệm vào tiền với

Cho hỏi là nuôi 2 chạm 3 và 8 làm ĐẦU (20 số), hay Đầu 3 - Đít 3 và Đầu 8 - Đít 8 thành ra 38 số hả bạn? Vui lòng xác nhận dùm. Cám ơn nhiều
Đúng rồi đó bác. Là 36s đó bác. Bác thíc đặt k3n dàn 36 s chạm 3,8 thì bắt hôm nay nhé. Theo cá nhân mình thì kiếm thóc khá cao đó. Goodluck

Ban cho hoi khung may ngay đó
Thật ra cầu này là mình chơi nuôi tuần. Các bác cứ tính vốn mà chơi chứ e biết nó ra ngày nào đâu. Nhưng hai ngày đầu tuần ko ra rồi thì từ hôm nay vào nuôi 3 ngày thì tỷ lệ trượt chắc hơi khó bác ah. Mình chia vốn nuôi tuần nên chưa trượt phát nào. Mong các bác test lại lịch sử chạy của nó và nếu ổn thì chơi nhé

Nói thật là mình cực gà
Ví dụ như cầu nuôi 2 chạm mà có 36 số nuôi 1 tuần , mình chưa biết cách vào tiền
Ae biết xin chia sẻ kinh nghiệm vào tiền với
Bác ít vốn thì vào từ hôm nay tỷ lệ 10-20-50n một số và trong ba ngày là ổn thôi. Mong cầu vẫn chạy cho chúng ra gặt hái. Nói thật ra mình thấy đg nuôi này quá ổn. Vạn sự tuỳ duyên

Bác ít vốn thì vào từ hôm nay tỷ lệ 10-20-50n một số và trong ba ngày là ổn thôi. Mong cầu vẫn chạy cho chúng ra gặt hái. Nói thật ra mình thấy đg nuôi này quá ổn. Vạn sự tuỳ duyên
Cảm ơn b nhé

Nay ngày 3 bỏ đc 2 ngày chưa phải nuôi nên x50 cái kiếm tiền cafe

Cầu này trùng chạm với cầu long biên huyền thoại của cao thủ mạnh đức 09 nuoi chạm 3 8 cầu thông từ 2018 đến nay chưa gãy nếu quay đủ tuan

Cầu này trùng chạm với cầu long biên huyền thoại của cao thủ mạnh đức 09 nuoi chạm 3 8 cầu thông từ 2018 đến nay chưa gãy nếu quay đủ tuan
Trùng thì vào thôi bác. Trên dđgmsh quá nhiều cao thủ bên người có chức danh binh nhì thỉnh thoảng chia sẻ cầu cho ae tham khảo chứ mình chơi môn này từ 2002 rồi hihihi. Thời còn dùng tay quay lồng cơ

Khung từ cn đến t3 hả b.hay chơi đến cuối tuần

Khung từ cn đến t3 hả b.hay chơi đến cuối tuần
Cầu kèo mình chia sẻ rồi và mình nuôi khi nào ra thì thôi. Mình tính nuôi k7n cho chắc nhưng nó hay ra sớm lắm bác. Các bác test qua rồi vào chơi cho yên tâm. E thấy hay nên e chia sẻ cho mọi ng tham khảo

Cầu kèo mình chia sẻ rồi và mình nuôi khi nào ra thì thôi. Mình tính nuôi k7n cho chắc nhưng nó hay ra sớm lắm bác. Các bác test qua rồi vào chơi cho yên tâm. E thấy hay nên e chia sẻ cho mọi ng tham khảo
Rất hay cảm ơn người ae cs?