Cầu MB - CẦU SÀI GÒN 2021: CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
bác saigon999 oi em hỏi với a. Theo dang 3D của bác thì theo đều tiền hay chão tiền thì vốn cho mấy ngày ạ. Em mới chơi 3D mong bác giải đáp ạ

Chào Ace, Năm mới 2021 SÀI GÒN 999 chúc ace nhiều sức khỏe, luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày.
Hôm nay tôi lại chia sẻ đến ace đường Cầu Tổng Chạm đang chạy rất thông để ace tham khảo nhé.
Đó là ace lấy số Hàng vạn G2.1 và số Hàng chục G5.5 của ngày hôm trước để làm Tổng Chạm chơi Đề cho ngày hôm sau.
Ace tham khảo nếu thấy Trùng máu thì chơi không thì chỉ dừng ở mức tham khảo cho vui thôi nhé.
Chúc ace may mắn và rực rỡ!

View attachment 86330
Em thích chạm 2-7 của anh nhg ép thêm Tổng 1-6 vì em có 2 cầu tổng chạy trong tuần đang nợ tổng 1-6 anh ah.Bộ 79 em kết:797-292.

Chào Ace, Năm mới 2021 SÀI GÒN 999 chúc ace nhiều sức khỏe, luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày.
Hôm nay tôi lại chia sẻ đến ace đường Cầu Tổng Chạm đang chạy rất thông để ace tham khảo nhé.
Đó là ace lấy số Hàng vạn G2.1 và số Hàng chục G5.5 của ngày hôm trước để làm Tổng Chạm chơi Đề cho ngày hôm sau.
Ace tham khảo nếu thấy Trùng máu thì chơi không thì chỉ dừng ở mức tham khảo cho vui thôi nhé.

View attachment 86330
Chúc bác thành công!

View attachment 86330
Chúc bác năm mới phát tài nhé. Lúc nào cũng rr ahk