Cầu MB - CẦU SÀI GÒN 2021: CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
CHÀO ACE, TÔI MUỐN NHỜ ĐẾN TẤT CẢ CÁC ACE LÀM ƠN GIÚP ĐỠ VÀ XUY NGHĨ THẬT KỸ TRƯỚC KHI TRẢ LỜI NHÉ. CHÂN THÀNH CẢM ƠN ACE RẤT NHIỀU?????
Câu hỏi là:
TẠI SAO CÁC CHỦ TỊCH VÀ CAO THỦ TỔNG KẾT CUỐI MỖI THÁNG CHƠI ĐỀU CÓ LÃI???

Trên đây là câu hỏi rất NGHIÊM TÚC, sau khi tổng hợp được các ý kiến của ace tôi sẽ có từng chương trình hành động cụ thể để ace tham khảo áp dụng mỗi ngày nhé!

Em nghĩ ntn, các ct đèu có đặc điểm chung là ngoài chuyên môn riêng (lô, xiên, g7,....) thì đều có 1 dàn đề lót kèm để nâng cao độ ổn định. Để lót cho những ngày mà cầu lô gãy,....

T2 là đi đều tiền, ae ở ngoài có thể húng lên ngày vã con lô 50d, hôm sau lại vã 200d, cái này dễ ra đi.

bây giờ em mới vào nhà bác , mai cầu chạm tổng 59 kaka. thơm thơm chúc bác buổi tối vui vẻ . mới ăn đc 8 tay mong cầu này ăn tầm 15 tay đii cầu cũng kín bác nhỉ @@

mình có biết chạm cứng gì đâu cầu bác saigon chia sẻ mai chamtong59 kìa. cá nhân mình thì mai khả năng ghép chamtong59 với chạm 0538 thành dàn để chơi
Hình như mai chạm tổng 27,( tổng đề thứ ba tuần trước chơi chạm tổng cho thứ hai tuần sau) mình sẽ ghép với dàn của thống tướng cho bộ 23! Bthu 282. Ae thấy đc ko ? Mong may mắn!

Hình như mai chạm tổng 27,( tổng đề thứ ba tuần trước chơi chạm tổng cho thứ hai tuần sau) mình sẽ ghép với dàn của thống tướng cho bộ 23! Bthu 282. Ae thấy đc ko ? Mong may mắn!

Đính kèm

mai theo cầu là chamtong59 mà , hình như gì nữa. éc