Cầu MB - CẦU SÀI GÒN: LÔ-XIÊN-ĐỀ | Page 8 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU SÀI GÒN: LÔ-XIÊN-ĐỀ

2 hôm theo Sài Gòn thua cả 2 . Ngày mai theo tiếp ko ăn thì bỏ. Theo mẫu thấy ổn Mn oi
XIN CHÀO AE, ĐỂ TIỆN CHO AE THEO DÕI CẦU ĐỀ MÌNH SẼ TỔNG HỢP TẤT CẢ CÁC CẦU TRÊN 1 TOPIC NÀY CHO AE TIỆN THEO DÕI. KHI CÓ CẦU NÀO MỚI MÌNH CŨNG SỬA Ở PHẦN NÀY VÀ BÌNH LUẬN THÔNG BÁO PHÍA DƯỚI CHO AE.
AE MUỐN THEO THAM KHẢO THÌ ẤN THEO DÕI BÀI VIẾT NHÉ.

CẦU ĐỀ TỪ 15 ĐẾN DƯỚI 20 SỐ NUÔI 1 TUẦN THÌ AE NUÔI VÀO TIỀN THEO TỶ LỆ: 1-1-1-2-3-5-10
CẦU ĐỀ TỪ 8 ĐẾN DƯỚI 15 SỐ NUÔI 1 TUẦN THÌ AE NUÔI VÀO TIỀN THEO TỶ LỆ: 1-1-1-1-2-4-8

1. ĐỀ RA TỔNG 9 NUÔI CHẠM 6 TRONG KHUNG 5 NGÀY.
2. ĐỀ RA TỔNG 4 NUÔI DÀN KÉP BẰNG VÀ KÉP LỆCH KHUNG 5 NGÀY
3. ĐỀ RA TỔNG 8 NUÔI CHẠM 2 TRONG KHUNG 5 NGÀY.
4. ĐỀ RA TỔNG 7 NUÔI CHẠM 8 TRONG KHUNG 3 NGÀY
5. ĐỀ RA TỔNG 1 NUÔI CHẠM 6 TRONG KHUNG 5 NGÀY

CẦU CHẠM NẾU AE KẾT HỢP VỚI TỔNG SẼ CÓ TỨ THỦ ĐỀ HOẶC SONG THỦ ĐỀ NUÔI TUẦN RẤT HIỆU QUẢ. VỀ CÁC SỐ LỌC VÀ KẾT MÌNH SẼ CẬP NHẬT DƯỚI BÌNH LUẬN KHI CÓ CẦU NHÉ AE.
Cái gì cũng phải từ từ bạn ạ. Theo ai nó cũng phải là cái duyên của mình nữa. Ai cũng có lúc nọ lúc kia, ko ai là thông mãi đc, chẳng qua căn số của mình nó đen thì vào đúng dây gãy thôi chứ ĐẠI TƯỚNG SÀI GÒN OK lắm đấy người anh em. Mình cũng theo các cao thủ khác, nói thật mình theo ai cũng vào đúng dây đen, mà toàn phá kỷ lục thôi, nhưng mình vẫn hoan hỷ động viên ct, vì để lên đc những con số cho mình đã khó, cho người khác khó hơn nhiều, hơn nữa phải chịu áp lực rất lớn đó người ae. Tôi khuyên thật lòng là theo ai thì cứ bám lấy 1,2 người thôi, lúc đen thì nhỏ nhẹ là ok hết nhé. Ko cảm ơn thì thôi cũng ko nên buông lời làm người khác trạnh lòng. THÂN!

Cái gì cũng phải từ từ bạn ạ. Theo ai nó cũng phải là cái duyên của mình nữa. Ai cũng có lúc nọ lúc kia, ko ai là thông mãi đc, chẳng qua căn số của mình nó đen thì vào đúng dây gãy thôi chứ ĐẠI TƯỚNG SÀI GÒN OK lắm đấy người anh em. Mình cũng theo các cao thủ khác, nói thật mình theo ai cũng vào đúng dây đen, mà toàn phá kỷ lục thôi, nhưng mình vẫn hoan hỷ động viên ct, vì để lên đc những con số cho mình đã khó, cho người khác khó hơn nhiều, hơn nữa phải chịu áp lực rất lớn đó người ae. Tôi khuyên thật lòng là theo ai thì cứ bám lấy 1,2 người thôi, lúc đen thì nhỏ nhẹ là ok hết nhé. Ko cảm ơn thì thôi cũng ko nên buông lời làm người khác trạnh lòng. THÂN!
Chúc e nhiều may mắn nhé???

2 hôm theo Sài Gòn thua cả 2 . Ngày mai theo tiếp ko ăn thì bỏ. Theo mẫu thấy ổn Mn oi
XIN CHÀO AE, ĐỂ TIỆN CHO AE THEO DÕI CẦU ĐỀ MÌNH SẼ TỔNG HỢP TẤT CẢ CÁC CẦU TRÊN 1 TOPIC NÀY CHO AE TIỆN THEO DÕI. KHI CÓ CẦU NÀO MỚI MÌNH CŨNG SỬA Ở PHẦN NÀY VÀ BÌNH LUẬN THÔNG BÁO PHÍA DƯỚI CHO AE.
AE MUỐN THEO THAM KHẢO THÌ ẤN THEO DÕI BÀI VIẾT NHÉ.

CẦU ĐỀ TỪ 15 ĐẾN DƯỚI 20 SỐ NUÔI 1 TUẦN THÌ AE NUÔI VÀO TIỀN THEO TỶ LỆ: 1-1-1-2-3-5-10
CẦU ĐỀ TỪ 8 ĐẾN DƯỚI 15 SỐ NUÔI 1 TUẦN THÌ AE NUÔI VÀO TIỀN THEO TỶ LỆ: 1-1-1-1-2-4-8

1. ĐỀ RA TỔNG 9 NUÔI CHẠM 6 TRONG KHUNG 5 NGÀY.
2. ĐỀ RA TỔNG 4 NUÔI DÀN KÉP BẰNG VÀ KÉP LỆCH KHUNG 5 NGÀY
3. ĐỀ RA TỔNG 8 NUÔI CHẠM 2 TRONG KHUNG 5 NGÀY.
4. ĐỀ RA TỔNG 7 NUÔI CHẠM 8 TRONG KHUNG 3 NGÀY
5. ĐỀ RA TỔNG 1 NUÔI CHẠM 6 TRONG KHUNG 5 NGÀY

CẦU CHẠM NẾU AE KẾT HỢP VỚI TỔNG SẼ CÓ TỨ THỦ ĐỀ HOẶC SONG THỦ ĐỀ NUÔI TUẦN RẤT HIỆU QUẢ. VỀ CÁC SỐ LỌC VÀ KẾT MÌNH SẼ CẬP NHẬT DƯỚI BÌNH LUẬN KHI CÓ CẦU NHÉ
Đã chơi thì, được ăn thua chịu, ai cũng có dây đỏ dây đen cả, có phải là thánh đâu, mà đòi ăn mãi dk, có 2,3 hôm sịt chưa là j cả, ban hãy sống lại ,chứ đừng có kiểu, chưa qua sông đã đấm bưởi theo sóng ???

Bác Sài Gòn ơi bác chốt chỗ nào e theo với a
Em chỉ biết vào đây xem mình luận chứ chẳng biết đi đâu
Bác đi chỗ nào cho em bám đuôi ăn mày bác với ạ
E coi ngay trang đầu, nhớ đọc cho kỹ và chọn PP chơi cho hiệu quả.
Chúc e nhiều may mắn, học trước chơi sau. XS ngày nào cũng mở thưởng đừng nóng vội nhé.

Cầu kèo chỉ là tham khảo xuống tiền thì hôm được hôm gãy, đừng "loạn.." mà mất đi cái tâm của người cho số tham khảo. Tôi cũng là người tham khảo cầu kèo và số của các cao thủ, các chủ tịch trong diễn đàn song theo thì phải tôn trọng chứ. Tốt nhất cứ chơi tùy thích ..song rồi mới ân hận.
Bạn nói rất hợp ý mình : Người ta nói trước khi đăng cầu XEM vàTHAM KHẢO, trùng thì chơi ,ko trùng ko chơi,mà chơi to, nhỏ tiền mình ,được to ăn to ,được nhỏ ăn nhỏ,ko ăn phải chịu,họ có bảo mình phải chơi đâu,mà kêu Tôi theo bạn bị thua,nếu ko có trình về lô đề thì phải Chấp nhận ăn theo thôi, được ăn thua chị CẤM KÊU.

Bạn nói rất hợp ý mình : Người ta nói trước khi đăng cầu XEM vàTHAM KHẢO, trùng thì chơi ,ko trùng ko chơi,mà chơi to, nhỏ tiền mình ,được to ăn to ,được nhỏ ăn nhỏ,ko ăn phải chịu,họ có bảo mình phải chơi đâu,mà kêu Tôi theo bạn bị thua,nếu ko có trình về lô đề thì phải Chấp nhận ăn theo thôi, được ăn thua chị CẤM KÊU.
Cảm ơn bác, chúc bác nhiều sức khỏe luôn may mắn và rực rỡ

Hôm trước gửi topic Bác trai Saigon999 hai em lô 83 89 nổ rực rỡ
Nay em tiếp tục góp vui 1 dàn xiên 09-11-2020
07 25 88 16 61 ( 5 số )
Đại Bạch Thủ Đề 25x100M
Đại Bạch Thủ 3D 225x100M
Đại Bạch Thủ 4D 4225x100M
Chúc Bác trai và AE tham khảo vui vẻ , may mắn
Chúc e và ace may mắn rực rỡ = đại thắng