Cầu MB - CẦU SÀI GÒN: LÔ-XIÊN-ĐỀ | Page 35 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU SÀI GÒN: LÔ-XIÊN-ĐỀ

Đọc cho kỹ rồi hãy hỏi nhé ae, lúc nào thông là chơi thôi
Cảm ơn Đại Tướng nhiều ah. Chúc Đại Tướng ngày chủ nhật mồng 1 đầu tháng sức khỏe an lành hạnh phúc tấn tài tấn lộc vạn sự như ý cát tường và luôn chiến thắng rực rỡ ah. ❤❤❤❤❤⚘⚘⚘⚘⚘????????????????☘☘☘☘☘???????????

E chúc a trai ĐẠI TƯỚNG @saigon999 ngày cuối tuần và đầu tháng mới sk vvhp bên gd và người thương nhé . Mm và rr ạ

CHÀO ACE
Theo yêu cầu của đông đảo ace trong Diễn đàn muốn tham khảo bài chia sẻ Cầu: LÔ, XIÊN, ĐỀ hàng ngày của tôi tại 1 nơi để thuận tiện không phải tìm Topic riêng.
Để đáp lại Tấm chân tình đó, tôi lập Topic 3 trong 1 này và chia sẻ Cầu tại đây.
Vì đây là khu vực Cầu Kèo tất cả mọi người đều có quyền chia sẻ và cá nhân tôi cũng được khá nhiều ace vào bình luận mỗi ngày.
Do đó khi chia sẻ bài sẽ bị trôi khó tìm cho các ace vào coi sau. Vì lẽ đó tôi thống nhất với ace như sau:
1/Thời gian chia sẻ bài cho ngày hôm sau khoảng 22h30p ngày hôm trước.
2/Cầu Kèo chia sẻ sẽ nằm ngay trang Đầu tiên để dễ theo dõi.
3/Ace chia Vốn làm 10 phần trên tổng số Vốn và tự Cân đối để chơi lâu dài.
4/Ace có thể chơi chuyên: LÔ, XIÊN, ĐỀ, 3D ĐỀ, 4D ĐỀ hoặc lấy Dàn Đề chơi Giải Nhất đó là Tùy ý mỗi người.
5/Ace chơi Ăn và Thua bằng Tiền vì vậy phải Cân nhắc kỹ lưỡng trước khi chơi, nếu không chỉ nên tham khảo.
Cảm ơn tất cả ace luôn tin tưởng, ủng hộ, chia sẻ và động viên tinh thần cho tôi trong thời gian qua.
Tôi sẽ cố gắng với khả năng có thể để không phụ lòng ace.
CHÚC ACE LUÔN MẠNH KHỎE, MAY MẮN & RỰC RỠ?????

View attachment 73246

MB: 15/11/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 2345789 Kết Càng: 34579

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C1649
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C16
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C1

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
Cảm ơn Đại Tướng @saigon999 . Chúc Đại Tướng ngày cuối tuần VV-HP bên gia đình . 6h30 tối nay Đại Tướng tiếp tục bắn pháo hoa trên bầu trời Sài Gòn giúp nhé :love::love::love:

Cảm ơn Đại Tướng nhiều ah. Chúc Đại Tướng ngày chủ nhật mồng 1 đầu tháng sức khỏe an lành hạnh phúc tấn tài tấn lộc vạn sự như ý cát tường và luôn chiến thắng rực rỡ ah. ❤❤❤❤❤⚘⚘⚘⚘⚘????????????????☘☘☘☘☘???????????
Chúc e nay mắn và rực rỡ cả tháng nhé

Dạ e cảm ơn a trai ạ .a cho e phiền chút ạ bài a chia sẻ pp loại dàn đề 64s ở đâu ạ
Cách loại của a là loại 2 tổng về hôm qua = T16, loại 2 đầu 24, loại cặp Đề về hôm qua 060, loại Kép bằng còn lại dàn chơi hôm nay nhé.
Còn 4 chạm hoặc Tổng hay Bộ để lên dàn Đê tùy e tham khảo. Nay a có 2 Cầu chính để bắt chạm là: C2345, C1649 kết chạm 1649

Cách loại của a là loại 2 tổng về hôm qua = T16, loại 2 đầu 24, loại cặp Đề về hôm qua 060, loại Kép bằng còn lại dàn chơi hôm nay nhé.
Còn 4 chạm hoặc Tổng hay Bộ để lên dàn Đê tùy e tham khảo. Nay a có 2 Cầu chính để bắt chạm là: C2345, C1649 kết chạm 1649
Anh cho em hỏi chút ạ, loại đầu 24 từ điểm nào ạ, em cảm ơn anh

Dạ e cảm ơn a ạ . Nay e cũng khá kết cái chạm 16493 có khi ghep vòng 5 chạm luôn a ạ

Chúc em và gia đình ngày tháng mới luôn mạnh khỏe và nhiều may mắn nhé! Vốn 5 tr theo chú Ba chơi xsmb để sang năm vào Thành phố sẽ có cơ hội mời @saigon999 li càe cafe ! Hihi !